Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19
    Trích dẫn Gửi bởi nguyenphuongpr
    Máy của mình ở đằng sau chỉ có duy nhất mỗi logo Samsung. Ở phía dưới không có gì cả trắng trơn, nhưng sao gửi imei tới 6060 thì vẫn báo có bảo hành. Có bác nào như vậy ko?
    giống e . e có thêm đc 3 dòng dưới . ko có dòng ime ở cuối. Cũng đang hơi hoang mang :v

Trích dẫn Gửi bởi mauhung9x
    giống e . e có thêm đc 3 dòng dưới . ko có dòng ime ở cuối. Cũng đang hơi hoang mang :v
    Bạn còn có thêm 3 dòng chứ máy của mình thì chẳng có gì ngoài chữ Samsung

Máy của mấy bạn lạ ta. Chắc toàn hàng tuồn từ công ty ra biếu hả

Một là hàng dựng , 2 là hàng chính hãng bị thay nắp lưng bạn ạ

Sao bảo hàng quốc tế thì sau chỉ mỗi logo samsung thôi còn không in gì hết vì sản xuất cho nhiều nước.

Trích dẫn Gửi bởi nguyenphuongpr
    Sao bảo hàng quốc tế thì sau chỉ mỗi logo samsung thôi còn không in gì hết vì sản xuất cho nhiều nước.
    Bác nói chuẩn đấy. Hàng dựng thì ko phải. Còn hàng chính hãng thay nắp lưng thì ít lắm. Như con của e dùng đc 1 tháng có thay nắp lưng đâu. Cơ bản dùng vẫn bt

Mình có 1 chiếc khi được cho mới 100% dùng cho đến nay thấy vẫn ổn. Thậm chí phần mặt kính sau và khung vẫn còn tem 7 màu liêm yết thì ko thể là hàng thay mặt sau đc. Mình đã hỏi nếu hàng dựng thì không update đc firmware, mà có up đc thì bị mất imei. Trong khi đó máy mình vẫn up đc và imei vẫn y nguyên.

Nếu muốn chắc bạn chịu khó lên TTBH SS kiểm tra đi , hôm trước mình bị dính 1 con s6 check imei 6060 còn bh 6 tháng , cập nhật wa ota oke hết , tự nhiên hôm đó mình hứng lên ttbh ss kiểm tra thử , khi họ tháo nấp lưng ra mới biết máy đã dựng dán tem cửa hàng tùm lum , và bên ttbh ss họ báo máy như vậy là mất bh , mình thấy máy vậy thấy cũng ghê , nên mình ra cửa hàng bán luôn , từ h minh sẽ ko mua đồ trên mạng nữa sợ wa , mình mới tậu lại s6 ở TGDD cho chắc , mắc tý mà an toàn

Hàng quốc tế thì TTBH nó ko bảo hành mà