Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Kết quả 1 đến 6 của 6

nhờ các bác giúp con s6 G920r4

máy em trước mua về bên sau lưng máy ghi là SM-G920R4 nhưng bên trong phần thông tin lại là SM- G920P
    nhưng vẫn dùng bình thường dùng các lệnh kiểm tra imei và test màn hình ok .chỉ khi em khôi phục cài đặt gốc thì bị treo logo rồi tắt .giờ em up lại room gốc và file pít theo đúng bản lắp lưng đằng sau nó .nhưng giờ nó nhận sim nhưng ko có sóng và phần mạng chỉ có 3G và 4G ko có GSM như trước phần kiểm tra imei và lệnh test màn hình cũng mất không được mới mua về mà đã bị vậy mong các bác chỉ giúp em ak .
    [/IMG] [/IMG]

lóp dép hóng cao nhân

Bạn coi chừng bị hag dựng đó , hôm trc mjh bị dính 1 cây , imei trong máy với mặc lưng khác nhau , do mình mua tren mạng , với lại lần đầu xài s6 nen ko rah ve test máy, máy kiem tra imei con bh ssvn 6thang luôn , luc mua test loa mjc oke , nhung xài tới chiều bị hư mic đem lên ttbh ssvn , họ tháo ra mình mới tá hỏa máy dán tem cửa hàng tum lum và ssvn họ nói máy như vậy bị mất bh , sợ wa mjh đem ra cưa hag bán luôn , h mjh đag xài máy của TGDD mắc tý mà an toàn , từ nay mình ko bao giờ mua đồ trên mang nữa sợ w , ae chịu khó nếu ko đủ tiền ráng đợi them tý lúa nữa rồi mua , gap wa mình là ng thiệt thôi , mình chỉ chia sẻ cảm nhận của mình thôi

Trích dẫn Gửi bởi Trieunguyen8391
    Bạn coi chừng bị hag dựng đó , hôm trc mjh bị dính 1 cây , imei trong máy với mặc lưng khác nhau , do mình mua tren mạng , với lại lần đầu xài s6 nen ko rah ve test máy, máy kiem tra imei con bh ssvn 6thang luôn , luc mua test loa mjc oke , nhung xài tới chiều bị hư mic đem lên ttbh ssvn , họ tháo ra mình mới tá hỏa máy dán tem cửa hàng tum lum và ssvn họ nói máy như vậy bị mất bh , sợ wa mjh đem ra cưa hag bán luôn , h mjh đag xài máy của TGDD mắc tý mà an toàn , từ nay mình ko bao giờ mua đồ trên mang nữa sợ w , ae chịu khó nếu ko đủ tiền ráng đợi them tý lúa nữa rồi mua , gap wa mình là ng thiệt thôi , mình chỉ chia sẻ cảm nhận của mình thôi
    hix hoang mang quá ak .có bac nào chỉ giúp em với không ak ...em nghĩ giờ làm gì đã có hàng dựng ak

Trích dẫn Gửi bởi toidi_timtoi08
    hix hoang mang quá ak .có bac nào chỉ giúp em với không ak ...em nghĩ giờ làm gì đã có hàng dựng ak
    sao ko có bác, đầy ra nhé. Nhà máy samsung ở Bắc Ninh nên hàng dựng, hàng thay vỏ cực nhiều. Bữa trên nhattao có hàng dựng S6 mà giả cả hóa đon thế giới di động

đã xg rồi thank tất cả các bác nhé .