Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Kết quả 1 đến 10 của 10

S6 g920p không có app quản lý thông minh

Chạy rom cook Renegade trên nền stock boj7 có bình thường nhé. Rom dạng aroma, lựa chọn nhiều cái hay. Đang dùng thấy rất tốt, chưa thấy lỗi gì cả, pin khá.

Bạn cho xin link với.

Gửi từ HTC One của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Bác

Trích dẫn Gửi bởi vinhtp6
    Chạy rom cook Renegade trên nền stock boj7 có bình thường nhé. Rom dạng aroma, lựa chọn nhiều cái hay. Đang dùng thấy rất tốt, chưa thấy lỗi gì cả, pin khá.
    Bác cho e hỏi e có cài rom boj7 sao khởi động đc 5ph nó lại khởi động lại về rec ạ

Trích dẫn Gửi bởi Đỗ văn hiếu
    Bác

Bác cho e hỏi e có cài rom boj7 sao khởi động đc 5ph nó lại khởi động lại về rec ạ
    Cài qua odin, khong phai qua rec. Tải rom stock boj7, root, cai rec roi up rom

Tre

trên nền boj7 mí cài đc ạ e trên nền bol1 up xog lên đc 5ph tự res lại về recovery

bạn có thể hướng dẫn chi tiết cách up bản room này dc k? theo hướng dẫn trên xda của bản room này phải cài qua rec mà? mình cũng làm thử nhưng k dc

Trích dẫn Gửi bởi thapbeo
    bạn có thể hướng dẫn chi tiết cách up bản room này dc k? theo hướng dẫn trên xda của bản room này phải cài qua rec mà? mình cũng làm thử nhưng k dc
    <div class="link-essentials-favicon">
    [IMG]//www.google.com/s2/favicons?domain=http%3A%2F%2Fwww.aloandroid.com[/IMG]
    Hướng dẫn Root và cài TWRP Recovery cho Galaxy S6</div>. Lúc đầu mới qua Samsung mình cũng hơi rối,mình đã làm theo và thành công.

Trích dẫn Gửi bởi gaugau
    <div class="link-essentials-favicon">
    [IMG]//www.google.com/s2/favicons?domain=http%3A%2F%2Fwww.aloandroid.com[/IMG]
    Hướng dẫn Root và cài TWRP Recovery cho Galaxy S6</div>. Lúc đầu mới qua Samsung mình cũng hơi rối,mình đã làm theo và thành công.
    cái này thì có vẻ dễ rồi. nhưng ý mình là cài bản room kia cơ bạn! theo hướng dẫn là phải cài qua rec chứ k phải cài room qua odin. nhưng bạn kia lại bảo là hướng dẫn cài qua odin

Trích dẫn Gửi bởi thapbeo
    cái này thì có vẻ dễ rồi. nhưng ý mình là cài bản room kia cơ bạn! theo hướng dẫn là phải cài qua rec chứ k phải cài room qua odin. nhưng bạn kia lại bảo là hướng dẫn cài qua odin
    Mình cũng nghĩ như bạn... File zip chỉ flash qua recovery... Mình chưa úp rom đấy...để tối về flash thử xem ngon lành không.