Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16

Cần cao nhân thông não. S6 dual

Em có con s6 dual mã là 920FD. Nhưng mà xem thông tin máy chỉ gi là 920F. Vậy cho e hỏi máy e có phải là máy cty không ?. Và e thấy ở hộp có gi là hỗ trợ sạc không dây mà ở cửa hàng e mua lại bảo là không có. Các pro thông não giúp em được không ạ.

s6 con nào cũng có sạc k dây bác ạ

Trích dẫn Gửi bởi hungcoi12
    Em có con s6 dual mã là 920FD. Nhưng mà xem thông tin máy chỉ gi là 920F. Vậy cho e hỏi máy e có phải là máy cty không ?. Và e thấy ở hộp có gi là hỗ trợ sạc không dây mà ở cửa hàng e mua lại bảo là không có. Các pro thông não giúp em được không ạ.
    vào downloadmode bằng phím cứng ở đó bác sẽ biết chính sác máy của mình là g920f hay fd hiwn nữa nếu là fd hỗ trợ hai sim lẫn sao đc ban . Còn vụ sạc ko dây theo mình là có hỗ trợ để biết chính sác bác hỏi ông google.

Trích dẫn Gửi bởi tronhcongkien1984
    vào downloadmode bằng phím cứng ở đó bác sẽ biết chính sác máy của mình là g920f hay fd hiwn nữa nếu là fd hỗ trợ hai sim lẫn sao đc ban . Còn vụ sạc ko dây theo mình là có hỗ trợ để biết chính sác bác hỏi ông google.
    Của em nó gì là g920fxx..... seach ko có bài nào nói về nó cả

Của em nó gì là g920fxx..... seach ko có bài nào nói về nó cả
    Muốn biết 2 sim hay không thì bạn chỉ cần móc khe gắn sim ra xem nếu là 2 khay thì là 2 sim và nó sẽ mang mã khác nhau khi nó sản xuất dành riêng cho thị trường đó (VD : Ở Hàn sẽ là 920FD và có dòng chữ Duos ở phía sau, ở Hong Kong là G9200 sẽ không có dòng chữ made in Vietnam by Samsung mà chỉ có ký hiệu là không vứt vào thùng rác mà thôi ở VN không có chính hãng chỉ có xách tay thôi mà thường thì từ HK về là nhiều).. Và cũng giống như S6 khác thì vẫn có sạc không dây nhé bạn..Nếu bạn không chắc thì bạn có thể coi sách hướng dẫn sử dụng trong đó cũng nói là có hỗ trợ sạc không dây đấy.

Trích dẫn Gửi bởi angle_9992008
    Muốn biết 2 sim hay không thì bạn chỉ cần móc khe gắn sim ra xem nếu là 2 khay thì là 2 sim và nó sẽ mang mã khác nhau khi nó sản xuất dành riêng cho thị trường đó (VD : Ở Hàn sẽ là 920FD và có dòng chữ Duos ở phía sau, ở Hong Kong là G9200 sẽ không có dòng chữ made in Vietnam by Samsung mà chỉ có ký hiệu là không vứt vào thùng rác mà thôi ở VN không có chính hãng chỉ có xách tay thôi mà thường thì từ HK về là nhiều).. Và cũng giống như S6 khác thì vẫn có sạc không dây nhé bạn.
    Của em có sản xuất ở việt nam bác ạ. E có xem clip của click buy thì nó bảo là hàng xuất khẩu sang nước nào ấy

Em chỉ mong là ko múc phải hàng dựng kemd chất lượng là đc . Vẫn cập nhật qua OTA và knox là 0x0 bác ạ

Em chỉ mong là ko múc phải hàng dựng kemd chất lượng là đc . Vẫn cập nhật qua OTA và knox là 0x0 bác ạ
    Để cho rõ ràng thì bạn cho anh em xem ít ảnh sản phẩm và ảnh chụp màn hình nhé. Phán cho dễ

Trích dẫn Gửi bởi Anm
    Để cho rõ ràng thì bạn cho anh em xem ít ảnh sản phẩm và ảnh chụp màn hình nhé. Phán cho dễ
    Đây ạ

Trích dẫn Gửi bởi Anm
    Em xài 1 máy nên ko chụp đc. Sau lưng máy có logo dual sim, sản xuất ở vn, 2 imei, có dòng yateley, gu46 6GG gì đó. Có gi mã là 920FD