Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 21 của 37 Đầu tiênĐầu tiên ... 11192021222331 ... CuốiCuối
Kết quả 201 đến 210 của 364
    Trích dẫn Gửi bởi anhnt.2309
    Làm sao bác chỉ cụ thể thêm được không bác?
    Bác tải về cài đặt. Rồi vào ứng dụng của nó bật nó lên. Rồi chon bật và add... là đc. Khi nào thấy hiện trên thanh thì gỡ là đc nhé

Bác thử cài odin chưa?
    Mình chưa uo thử qua Odin. Đợi có rom stock trên samsungmobile rôi up xem sao

ae cho mình hỏi phát 2 con s6 của mình với vợ đều là bản sprint nhưng sao trong thông tin thiết bị kiếm hoài ko có mục update firmware qua ota ạ. hay nó nằm ở mục nào ạ. ai chỉ giúp em đội ơn lắm

Trích dẫn Gửi bởi ngoctruongka
    Bạn thêm bật tắt 3G bằng file APK nay nhé. Tải về cài đặt rồi Add vào là oke nhe
    <div data-s9e-mediaembed="googledrive" style="display:inline-block;width:100%;max-width:640px"><div style="overflow:hidden;position:relative;padding-bottom:75%"><iframe allowfullscreen="" scrolling="no" src="//drive.google.com/file/d/0B6GmkDwH3EFoUE1MNzMtQUJWNE0/preview" style="border:0;height:100%;left:0;position:absolu te;width:100%"></iframe></div></div>
    Lên 6.0 k đc rồi bác ơi. Hay lỗi j đó mà k hiện đc e đã thử và k thành công, không những không hiện data 3g mà nó còn mất cái đa nhiệm cửa sổ chia đôi màn hình khi bấm giữ phím đa nhiệm.

Trích dẫn Gửi bởi jimmyctho
    ae cho mình hỏi phát 2 con s6 của mình với vợ đều là bản sprint nhưng sao trong thông tin thiết bị kiếm hoài ko có mục update firmware qua ota ạ. hay nó nằm ở mục nào ạ. ai chỉ giúp em đội ơn lắm
    Coi chung bác chạy ROM cook đó chứ system update nó nằm ngoài setting luôn mà

Trích dẫn Gửi bởi woaymy
    Lên 6.0 k đc rồi bác ơi. Hay lỗi j đó mà k hiện đc e đã thử và k thành công, không những không hiện data 3g mà nó còn mất cái đa nhiệm cửa sổ chia đôi màn hình khi bấm giữ phím đa nhiệm.

Bác chọn cho nó hiện chữ bật. Rôi chọn lại add to quick. Xong vào chỗ dữ liệu bật tắt dữ liệu cái la nó hiện ngay

Bác chọn cho nó hiện chữ bật. Rôi chọn lại add to quick. Xong vào chỗ dữ liệu bật tắt dữ liệu cái la nó hiện ngay
    Lên 6.0.1 chưa bn..co sóng chưa

add to quick mờ k ấn đc, có mỗi nút bật,tắt thôi

1 lỗi nữa là nhập danh bạ không có thẻ sim h em chả biết phải làm sao để có danh bạ nữa lưu lại từng số một à, với lại nghe nói lên 6.0 cái đồng hồ nó chạy kim giây mà sao e vẫn thấy nó đứng im khi chuyển sang chỗ khác chuyển về nó mới chạy đúng

Làm sao bác chỉ cụ thể thêm được không bác?
    có cần phải root ko pác...

Trích dẫn Gửi bởi thephuong90
    Lên 6.0.1 chưa bn..co sóng chưa
    Đang quay về dùng 5.1.1. Nản r. Chờ rom stock trên samsungmobile rôi up xem sao