Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 32 của 37 Đầu tiênĐầu tiên ... 223031323334 ... CuốiCuối
Kết quả 311 đến 320 của 364
    Bạn

Trích dẫn Gửi bởi Tùng Lâm 1202
    Ai lên 6.0.1 bị lỗi như mình không có 3g nhưng kô kết nối đc Internet, khắc phục như tn bảo mình với
    Vào thêm APN cho nhà mạng minh dung là có nhé, trong mục các mạng di động, vào điểm truy cập rôi thêm vào là đc

bác nào có TWRP mới nhất chưa cho e xin với ak,mấy bản trước e chẳng dùng dc cái nào

Update thành công nhưng mất biểu tượng kết nối 3G trên thanh thông báo ai có biết cách nào fix không chỉ với??? Đã thử multiWindow Toggle nhưng không được

Trích dẫn Gửi bởi Zu Taurus
    Update thành công nhưng mất biểu tượng kết nối 3G trên thanh thông báo ai có biết cách nào fix không chỉ với??? Đã thử multiWindow Toggle nhưng không được
    chịu khó sống chung với lũ vài hôm nữa đi bác

Trích dẫn Gửi bởi Cường Nguyễn nm
    mấy pạn wipe vs factory reset cho sạch goy hãy cập nhật... mình làm dzị nên sóng sánh vù vù hihi
    làm sao de reset bạn, mong bạn chỉ kỹ hơn, mình ko rành lằm

e là mem mới, e tính lên 6.0.1 để trải nghiệm , bác nào lên 6.0.1 trước rồi dùng có còn lỗi gì khó chịu nữa ko ạ , e muốn lên quá nhưng sợ lỗi tùm lum :3

Không có lỗi gì tùm lum đâu bạn ạ. Có 1 số máy bị mất hotspot - tethering 1 số máy không bị với chưa có data toggle trên notification thôi. Còn lại ok tất

Em nghe nói galaxy s6 dùng đc 2 ngày là bị load lại launcher vs hay bị giat lag a các bác

Trích dẫn Gửi bởi specialboy97
    Em nghe nói galaxy s6 dùng đc 2 ngày là bị load lại launcher vs hay bị giat lag a các bác
    chưa nghe

Trích dẫn Gửi bởi andyz0301
    Không có lỗi gì tùm lum đâu bạn ạ. Có 1 số máy bị mất hotspot - tethering 1 số máy không bị với chưa có data toggle trên notification thôi. Còn lại ok tất
    cái data toggle trên notification e đang ở 5.1.1 cũng có đâu, mà e cũng ko quan tâm có hay ko , vào bật cũng đc mà