Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 27 của 37 Đầu tiênĐầu tiên ... 172526272829 ... CuốiCuối
Kết quả 261 đến 270 của 364
    mấy bạn hướng dẫn minh root với ... cho minh file down đi.... thanks mấy pan nhìu

Đã up lên MM 6.0.1 tuy nhiên có vẻ không ổn lắm. Các bác xem giúp với. Bị 1 số lỗi sau:
    1. Cảm ứng có vẻ không chuẩn.
    2. Camera không mở được mục setting ra nữa.
    3. Máy quét vân tay không hoạt động.

Trích dẫn Gửi bởi Datnt
    Đã up lên MM 6.0.1 tuy nhiên có vẻ không ổn lắm. Các bác xem giúp với. Bị 1 số lỗi sau:
    1. Cảm ứng có vẻ không chuẩn.
    2. Camera không mở được mục setting ra nữa.
    3. Máy quét vân tay không hoạt động.
    Mình lên thấy bt cả mà mỗi tội ko có sóng thôi )

Tình hình những bác nào up lên đc là nhờ bản room 5.1.1 của mobile city họ đã fix triệt để từ 5.1 nên lên 6.0 ko bị gì cả trong room ai có bản rom của mobile city em xin vs

Trích dẫn Gửi bởi quangbin1992
    Tình hình những bác nào up lên đc là nhờ bản room 5.1.1 của mobile city họ đã fix triệt để từ 5.1 nên lên 6.0 ko bị gì cả trong room ai có bản rom của mobile city em xin vs
    Lạy thím..minh odin về stock..roi len 6.0..chu có cần ai fix đâu

thế em cũng chịu vì hôm qua thấy bài đánh giá của mobile city họ đã fix hết lỗi và ở trong mục cài đặt mạng có dòng chuyển vùng ... các bác nào mất sóng là do ko có dòng chuyển vùng ấy

máy e cug bị lỗi ko nhận sóng cug ko có vùng chuyển dữ liệu. vừa phải downgrade về 5.1.1. bác nào thử ODIN thẳng lên 6.0 qua file trên XDA chưa ạ? Bối rối quá ko biết có nên thử ko hay cứ để stock 5.1.1 như bgio.

Tình hình là em từ rom regede v1 trên xda wipe xong up oldin lên 6.01 ngon lành cành đào có sóng. Nghe gọi nt check ussd bình thường. Nhưng sau đó kiểm tra không có menu chuyển vùng trong setting thế là mày mò đủ cách xong em chơi liều là bấm mã reset scrtn ##72786# thế là máy về 12h00p xong sóng mất luôn. Oldin về 5.11 thì sóng bình thuong. Oldin lên 6.01 thì lại mất sóng. Về rom regede khi oldin len 6.01 cũng mất sóng. Em nghĩ là cái lệnh ##72786# nó đã xóa cái gì liên quan tới sóng sánh ở 6.01 rồi. Bác nào ngâm cứu đc thì share với. E đã nghiên cuu 1 dem rồi vẫn ko ra. Bác nào mà mất cái menu hotspot ( phát wifi) với menu điểm truy cập internet qua usb với bluetooth . Thì e nghĩ lên 6.01 sẽ ko có sóng.

Và tiện đây là cái mã ##72786# bác nào ở rom 6.01 có sóng bấm thử xem có bị mất sóng không. Nếu có thì vẫn đề ở chỗ này thôi.

Và cho em hỏi. Bác nào bị mất sóng khi oldin về 5.1.1 có menu roaming với menu hotspot ( điểm truy cập) và menu tethering ( truy cập internet qua usb và bluetooth) không