Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 3 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 83
    Trích dẫn Gửi bởi boylanhlung
    Ok cám ơn bạn giờ mò cái tự động bật wifi nữa là ok rồi ,pin thì ngày mình sạc hai lần vì online cả ngày mà dc cái có sạc nhanh nên cũng k sợ
    Cũng may là bạn tốn 25k mà ứng dụng xài hiệu quả, chứ lỡ như bạn xài ko được, thì mình thật có lỗi vì làm người khác tốn tiền oan. Mình cũng ko có để ý là ứng dụng này có trên CH Play, mà lại còn tính phí, nếu ko thì mình nhắc nhở bạn rồi.

Ứng dụng bạn nói k có trên ch play
    Cái này bạn tải trên mạng về và kết nối máy tính và thực hiện như mình nói. Không phải mất tiền. Hjhj. Dù sao chúc mừng bạn nhé!

Ok cám ơn bạn giờ mò cái tự động bật wifi nữa là ok rồi ,pin thì ngày mình sạc hai lần vì online cả ngày mà dc cái có sạc nhanh nên cũng k sợ
    Bạn thử tắt 2 cái "Connections Optimizer" và "Connections Optimizer Updater" xem tình trạng wifi tự động bật có còn xảy ra hay không?

Trích dẫn Gửi bởi chuotcon
    Bạn thử tắt 2 cái "Connections Optimizer" và "Connections Optimizer Updater" xem tình trạng wifi tự động bật có còn xảy ra hay không?
    Ok để mình thử xem

Trích dẫn Gửi bởi Mr Duy 007
    Cái này bạn tải trên mạng về và kết nối máy tính và thực hiện như mình nói. Không phải mất tiền. Hjhj. Dù sao chúc mừng bạn nhé!
    Hơi phức tạp mình làm biếng dù sao mua cái kia cũng ok rồi thank bạn nha

Ok để mình thử xem
    Trên mình k có hai ứng dụng như bạn nói ,mình tìm k có

Máy mình S6 G920P, bên cột sóng có dấu chấm than (!),mở WiFi hay 3g thì mất, tắt 3g và wifi đi thì chấm than nó lại hiện ra, nó chẳng ảnh hưởng gì cả, chỉ là nhìn không thích lắm, không biết mấy bạn có bị như thế không?bạn nào biết cách khắc phục làm cho nó mất được không hướng dẩn mình với.

Trên mình k có hai ứng dụng như bạn nói ,mình tìm k có
    Tìm ra rồi bạn sao mình coppy dòng chữ đó dán vào tìm thì k ra ,mò một hồi mới ra để mình test xem sao

Trích dẫn Gửi bởi gaugau
    Máy mình S6 G920P, bên cột sóng có dấu chấm than (!),mở WiFi hay 3g thì mất, tắt 3g và wifi đi thì chấm than nó lại hiện ra, nó chẳng ảnh hưởng gì cả, chỉ là nhìn không thích lắm, không biết mấy bạn có bị như thế không?bạn nào biết cách khắc phục làm cho nó mất được không hướng dẩn mình với.
    Máy mình cũng zay nha bạn bt thôi k sao đâu, muốn k bị thì mở mạng liên tục hehe

Tìm ra rồi bạn sao mình coppy dòng chữ đó dán vào tìm thì k ra ,mò một hồi mới ra để mình test xem sao
    Bạn mà gõ chữ vào khung tìm kiếm thì nhiều khi tìm ko ra, đơn giản nhất là cứ tìm theo chữ cái, nó sắp xếp từ A->Z, cứ lướt lướt vài cái là đến chữ C à