Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 1 của 9 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 83

Có ai bik cách root con này ko cho xin cái hướng dẫn với ạ

Trích dẫn Gửi bởi mandy190504
    Có ai bik cách root con này ko cho xin cái hướng dẫn với ạ
    cài recovery 2.8.7.1 mới nhất cho 5.1,chạy qua odin.Xong rồi down file root up qua recovery là đc.Search google có đó

Root

Trích dẫn Gửi bởi mandy190504
    mới cập nhật version mới , có live broadcast.. giờ nó hiện lại cái kích hoạt rảnh tay , mình ko biết tắt ntn , máy chưa up rom , root gì cả , chỉ update OTA từ lúc mua máy thôi , tks các bác
    Root. Cài titannium backup rồi xóa Samsung PM đi là xong

Có tắt dc cái rảnh tay đó chưa bạn mình cũng bị tình trạng tương tự mà k biết làm sao

Trích dẫn Gửi bởi boylanhlung
    Có tắt dc cái rảnh tay đó chưa bạn mình cũng bị tình trạng tương tự mà k biết làm sao
    Bạn làm theo cách của bạn @vit88 trên nhé

Trích dẫn Gửi bởi Anm
    Bạn làm theo cách của bạn @vit88 trên nhé
    Cách đo mình không biết ,mới sài androi bạn ơi

Bạn tìm ứng dụng tên "Package Disabler Pro" để vô hiệu hóa mấy ứng dụng nhà mạng Sprint. Ứng dụng này có thể vô hiệu hóa nhiều ứng dụng hệ thống mà ko cần root đt.
    Để tắt chế độ rảnh tay, bạn tìm ứng dụng tên "Cập nhật hệ thống (com.samsung.sdm)" và tick vào ô vuông bên phải, reset đt nếu cần.

Trích dẫn Gửi bởi chuotcon
    Bạn tìm ứng dụng tên "Package Disabler Pro" để vô hiệu hóa mấy ứng dụng nhà mạng Sprint. Ứng dụng này có thể vô hiệu hóa nhiều ứng dụng hệ thống mà ko cần root đt.
    Để tắt chế độ rảnh tay, bạn tìm ứng dụng tên "Cập nhật hệ thống (com.samsung.sdm)" và tick vào ô vuông bên phải, reset đt nếu cần.
    Cái ứng dụng cập nhật hệ thống đó tìm ở đâu bạn, với s6 nhà mạng sprint mình bị một lỗi nữa là wifi cứ tự động bật,bạn có cách khắc phục k ? Nhưng mà tắt dc

Nếu chưa root thì bạn làm cách này nhé:
    - Tải và cài Kies bản cao nhất
    - Tải và cài Deloader.
    Sau khi cài đặt thành công và máy nhận driver điện thoại đầy đủ thì bạn mở Deloader lên, sau đó kích vào ô read pack... j đó (mình k nhớ kĩ). Tìm đến chứ "Sprint DM.apk" và tích chọn nó. Ấn nút Apply và khởi động lại máy kiểm tra xem thử còn không nhé. G luk!