Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 8 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 678910 ... CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 174
    Trích dẫn Gửi bởi Võ Huy
    Để tối mình thử xem sao.Ah mình thấy cái samsung nó rec gốc sao ko dùng mà phải xài rec khác bộ rec rốc khi up rom cook hay gì nó sẽ lỗi hay sao bạn.Với lại cái uni kernel G920P ko bít xài dc ko mà topic hướng dẫn root thì ghi dc mà trên xda thì ko thấy ghi hỗ trợ dòng P.Bạn giải thích giúp mình với

Gửi từ SM-G920P của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
    Uhm bạn. Rec gốc k cài dc đâu.con cái unikernel rom ấy tích hợp sẵn luôn thì phải

Trích dẫn Gửi bởi Thanh Lịch
    Uhm bạn. Rec gốc k cài dc đâu.con cái unikernel rom ấy tích hợp sẵn luôn thì phải
    Up cái rec của bác ko dc nữa là nghỉ lun haiz sao máy mình mỗi cái rec cũng ko xong

Gửi từ SM-G920P của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Có ai up rom OJ7-Aroma V1.0 Full , xong khơi động lên đến vòng tròn xoay xoay(cài đặt rảnh tay) , thì bị boot vào recovery ko a?. e đã bật oem unlocking rồi.

Trích dẫn Gửi bởi manhla92
    Có ai up rom OJ7-Aroma V1.0 Full , xong khơi động lên đến vòng tròn xoay xoay(cài đặt rảnh tay) , thì bị boot vào recovery ko a?. e đã bật oem unlocking rồi.
    Bác tháo sim ra r up rom.nó kiểm tra xem có phải sim nhà mạng k đấy

Bác tháo sim ra r up rom.nó kiểm tra xem có phải sim nhà mạng k đấy
    vẫn không dc bác ak, lúc flash rom bác cho wipe system ko

Cái bản down của bác là twrp 2.8.7.0 hả sao flash vào ra bản đó là bị treo logo

Trích dẫn Gửi bởi manhla92
    vẫn không dc bác ak, lúc flash rom bác cho wipe system ko
    Có bạn.wipe davil, cache và system

Trích dẫn Gửi bởi Võ Huy
    Cái bản down của bác là twrp 2.8.7.0 hả sao flash vào ra bản đó là bị treo logo
    Bạn úp rom gốc r úp rec đó là dc mà hay bạn đang dùng rom gì xong up rec đó.mà bạn up gốc xong bật odem lên r mới up rec

Bạn úp rom gốc r úp rec đó là dc mà hay bạn đang dùng rom gì xong up rec đó.mà bạn up gốc xong bật odem lên r mới up rec
    mình có làm đúng hướng dẫn ấy chứ up về rom stock wipe sạch sẽ rùi mới cài vẫn bị tạch.Ông có phải tắt auto boot trong odin rùi cài hay ko???.Với lại bản rec twrp cho G920P cao nhất là 2.8.7.0 ah mà bản này là treo cảm ứng

Trích dẫn Gửi bởi Võ Huy
    mình có làm đúng hướng dẫn ấy chứ up về rom stock wipe sạch sẽ rùi mới cài vẫn bị tạch.Ông có phải tắt auto boot trong odin rùi cài hay ko???.Với lại bản rec twrp cho G920P cao nhất là 2.8.7.0 ah mà bản này là treo cảm ứng
    Mình k hay là bạn thử nốt rom gốc trong bài viết ấy luôn.chắc rec ấy k hợp vs rom bạn chạy
    <div class="link-essentials-favicon">
    [IMG]//www.google.com/s2/favicons?domain=https%3A%2F%2Fwww.androidfilehost. com[/IMG]
    G920PVPU3BOJ7_G920PSPT3BOJ7_SPR.zip | by koop1955 for Galaxy S6</div>
    Còn đây là link bài viết đee bạn tham khảo
    <div class="link-essentials-favicon">
    [IMG]//www.google.com/s2/favicons?domain=http%3A%2F%2Fforum.xda-developers.com[/IMG]
    [Rom] Renegade (G920P)(OJ7-V1)(5.1.1){Aroma} | Sprint Samsung Galaxy S6</div>