Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 2 của 18 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 174
    Trích dẫn Gửi bởi Nguyen Hoang
    Ko, mình sạc bình thường, củ sạc thường khoảng 2,5h còn sạc nhanh khoảng 1,5h
    của mình thì lại bj cái lỗi lúc báo 5h đầy, rút ra cắm vaod mấy chuc lần thid lại báo 1h25p hic...cũng có nhieeud bạn bị như mình..bùn thiệt

Trích dẫn Gửi bởi TNTHK12
    của mình thì lại bj cái lỗi lúc báo 5h đầy, rút ra cắm vaod mấy chuc lần thid lại báo 1h25p hic...cũng có nhieeud bạn bị như mình..bùn thiệt
    Mình lúc trước xài sạc thường của Sony thỉnh thoảng nó báo lâu, dùng đến 30% sạc, cắm vào thỉnh thoảng nó báo còn hơn 3h mới đầy, tưởng là sạc lỏng hay sao đó, rút ra cắm lại 1 lần thôi là ok. Còn mấy ngày nay dùng sạc nhanh của s6 thì chưa gặp lại trường hợp đó bao giờ.

Trích dẫn Gửi bởi Nguyen Hoang
    Có máy mình này. Mà máy bạn còn đỡ, của mình nó ghi made in korea, mặt sau còn ko có dòng chữ Galaxy s6 nữa mới ghê này. Xác định máy mình là hàng dựng còn của bạn thì ko chắc
    @@ bản hàn có chữ galaxy s6 đằng sau nữa à

Trích dẫn Gửi bởi Thanh Lịch
    @@ bản hàn có chữ galaxy s6 đằng sau nữa à
    MÌNH THẤY MÁY SÁCH TAY TỪ MỸ CÓ NHIỀU VẤN ĐỀ TỪ BÊN NGOÀI LẪN BÊN TRONG LUN...@@

MÌNH THẤY MÁY SÁCH TAY TỪ MỸ CÓ NHIỀU VẤN ĐỀ TỪ BÊN NGOÀI LẪN BÊN TRONG LUN...@@
    Uhm có vẻ nv mong là phần mềm là chủ yếu để dễ khắc phục chứ phần cứng thì chịu

Uhm có vẻ nv mong là phần mềm là chủ yếu để dễ khắc phục chứ phần cứng thì chịu
    BẠN CÓ BIẾT UP ROM COOK KHÔNG CHỈ MÌNH VỚI TÌM HỈU MÀ CHƯA HỈU LÈM...@@

BẠN CÓ BIẾT UP ROM COOK KHÔNG CHỈ MÌNH VỚI TÌM HỈU MÀ CHƯA HỈU LÈM...@@
    Mình đang chạy rom cook đây.bạn up rom gốc trc sau đó bật cái odem trong tùy chọn cho nhà phât triển lên r up recovery và rom cook bạn muốn

Mình đang chạy rom cook đây.bạn up rom gốc trc sau đó bật cái odem trong tùy chọn cho nhà phât triển lên r up recovery và rom cook bạn muốn
    bạn dùng bản này chưa?
    G920PVPU3BOJ7

mình đang định up mà không biết ntn?
    ah máy của bạn có bị lỗi font khi vào hiển thị--> cài đặt font chữ cho hệ thống không vậy?

bạn dùng bản này chưa?
    G920PVPU3BOJ7

mình đang định up mà không biết ntn?
    ah máy của bạn có bị lỗi font khi vào hiển thị--> cài đặt font chữ cho hệ thống không vậy?
    Đó mình up rom gốc đó r up rom regenade trên xda. K bị lỗi font thấy chắc phải có 500-600 cái font.hoa cả mắt

Đó mình up rom gốc đó r up rom regenade trên xda. K bị lỗi font thấy chắc phải có 500-600 cái font.hoa cả mắt
    Ủa cái này G920PVPU3BOJ7 là rom cook mà bạn, máy mình khi mua là nó đã up rom cook oy mà phiên bản củ hơn, bgio mình có thể làm theo cách copy cái này vào bộ nhớ điện thoại rồi vào recovery setup dc không bạn, mình hok thấy hướng dẩn cài cái rom cook này....@@ bạn có kinh nghiệm up rồi chỉ mình chi tiết đc không, thank bạn nhiều...!!!