Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 17 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 715161718 CuốiCuối
Kết quả 161 đến 170 của 174
    mình k sài nên k rõ . hình như k

Sent from my SM-G920P using Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi nhoxrambo12
    mình k sài nên k rõ . hình như k

Sent from my SM-G920P using Tapatalk
    bác đang dùng rom nào...vào thử chế độ private thử có lỗi k là biết à hihi

Huhu

Trích dẫn Gửi bởi TNTHK12
    Không có bạn nào giống mình sao?
    có ACE nào bị giống mình không vậy???????
    anh em Samsung đâu oy....@@
    nếu bạn mua sản phẩm được lắp ráp tại china bạn sẽ ko có imei mà chỉ có DEC info. nếu máy sx tại VN bạn mới có imei nhé.

mn giúp e vs ạ máy e g920p bị boot loop e đã wipe các kiểu up lại rom cùng file pit vẫn thế ạ cứ lên đc 3 4ph nó lại res lại hoặc tắt nguồn ạ e hậu tạ\

Trích dẫn Gửi bởi TNTHK12
    Xin chào các bạn!
    Mình mới mua 1 con S6 có mã SM-G920P nhà mạng Sprint
    thấy nhiều bạn nói máy có mã này sẽ không có in imei mặt lưng mà sao máy của mình lại có, mong anh em nào biết kiểm tra và chia sẻ giùm mình và cho những bạn đang dự định mua đc biết rõ và không phải mua lầm.
    Đây là hình em nó, imei trùng hộp và máy.

[/IMG]

Hàng G920P lưng ko có imei nhé. Chỉ có mã DEC và phải check dịch ngược ra imei. Trường hợp của bạn có lẽ máy thay nắp lưng, nắp lưng làm lại có imei luôn. Nếu thay nắp linh kiện thì chỉ có chữ Samsung thôi.

Tất cả các nhà mạng tại Mỹ đều phân phối các sản phẩm cao cấp của Samsung nhưng theo đường xách tay về Việt Nam có lẽ chỉ có hầu hết là 4 nhà mạng lớn nhất bao gồm: Sprint, T-Mobile, AT&T và Verizon.

- Sprint: Mã máy SM-G920P, không có logo nhà mạng, mặt lưng in thông tin về mã DEC, MADE IN CHINA.

- T-Mobile: Mã máy SM-G920T, không có logo nhà mạng, mặt lưng in thông tin IMEI, MADE IN VIETNAM.

- AT&T: Mã máy SM-G920A, có logo nhà mạng AT&T, mặt lưng in thông tin IMEI, MADE IN KOREA.

- VERIZON: Mã máy SM-G920V, có logo nhà mạng VERIZON, mặt lưng in thông tin IMEI, MADE IN KOREA.

Từ mã DEC sau nắp lưng của một số máy nhà mạng Sprint, khi mua nên đổi qua IMEI và đối chiếu với IMEI trong máy tại Link: <div class="link-essentials-favicon">
    [IMG]//www.google.com/s2/favicons?domain=http%3A%2F%2Fwww.meidconverter.net[/IMG]
    http://www.meidconverter.net/index.php#Results</div>

Các bác ơi e vừa mua con S6 mà em ki biết nó nhà mạng nào nào đằng sau có có 3 dòng là dòng 1 là Sm-g920p ..... uK
    Dòng 2 Made by Samsung
    Dòng 3 Số Imei ... các bác biết có ai biết đây là hàng tốt không ạ

Trích dẫn Gửi bởi DesMin
    Các bác ơi e vừa mua con S6 mà em ki biết nó nhà mạng nào nào đằng sau có có 3 dòng là dòng 1 là Sm-g920p ..... uK
    Dòng 2 Made by Samsung
    Dòng 3 Số Imei ... các bác biết có ai biết đây là hàng tốt không ạ
    Nghe người ta nói như thế này là hàng tốt nek bạn ơi, nếu không giống thì có lẻ họ thay mặt lưng cho nó mới để dể bán

Gửi từ SM-G920P của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

mình có mua s6 g920p, mình gắn cable vô máy tính, máy tính ko nhận bộ nhớ trong của s6, mình đã cài kies, các bạn hướng dẫn mình chép dữ liệu sang s6 bằng máy tính với.
    cám ơn nhiều.

Trích dẫn Gửi bởi huynhthinh23288
    Nghe người ta nói như thế này là hàng tốt nek bạn ơi, nếu không giống thì có lẻ họ thay mặt lưng cho nó mới để dể bán

Gửi từ SM-G920P của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
    Tại e mới mua lần đầu em ko biết thấy nó để máy mới 100% full box máy cũng mượt mà hết tất cả mà cái đằng sau lại sợ hàng dựng rồi thay vỏ ko tốt chưa biết có thay linh kiện ko nữa nên e sợ vậy