Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 12 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 21011121314 ... CuốiCuối
Kết quả 111 đến 120 của 174
    Trích dẫn Gửi bởi Thanh Lịch
    uhm mình vừa xem. không biết rom gì cả nếu bạn muốn up rom khác đầu tiên up rom gốc theo hướng dẫn này
    <div class="link-essentials-favicon">
    [IMG]//www.google.com/s2/favicons?domain=http%3A%2F%2Fdidongthongminh.vn[/IMG]
    Hướng dẫn Up ROM gốc 5.1.1 Samsung S6 Sprint N920P</div>
    sau đó bạn up recovery này qua odin
    <div class="link-essentials-favicon">
    [IMG]//www.google.com/s2/favicons?domain=http%3A%2F%2Fforum.xda-developers.com[/IMG]
    [Rom] Renegade (G920P)(OJ7-V1)(5.1.1){Aroma} | Sprint Samsung Galaxy S6</div>
    link ở chỗ bước 6 ấy nhé
    r up rom cook bạn muốn qua rec đó. nhớ bật odem trong tùy chọn nhà phát triển trước khi up recovery
    Mà máy bạn giờ sạc mấy tiêng
    Chào ban.
    Mìbh cũbg mới mua máy s6 sprin này, số hiệu tái tạo giốbg chủ topic luôn. Cho mình hỏi là làm theo 2 buớc link bạn gửi là đc lên bản mới nhất giống ảnh bạn đăng máy của bạn phải không. Cí fb inbox mình nc với, hỏi bạn cho tiện. Thank

Trích dẫn Gửi bởi namcuongx
    Chào ban.
    Mìbh cũbg mới mua máy s6 sprin này, số hiệu tái tạo giốbg chủ topic luôn. Cho mình hỏi là làm theo 2 buớc link bạn gửi là đc lên bản mới nhất giống ảnh bạn đăng máy của bạn phải không. Cí fb inbox mình nc với, hỏi bạn cho tiện. Thank
    Đúng r bạn nh mình khuyến khích bạn lấy rom gốc ở link dưới

Trích dẫn Gửi bởi Thanh Lịch
    Đúng r bạn nh mình khuyến khích bạn lấy rom gốc ở link dưới
    Link của Xda đó hả bạn! còn bước làm thì giống của didong đúng không?

Hầu hết các máy xách tay bảo từ Mĩ về thì đều là Trung Quốc ráp linh kiện các bạn nhé, cơ mà linh kiện này là linh kiện tuồn chính hãng nhé : )) Đừng ham rẻ

Trích dẫn Gửi bởi Anm
    Hầu hết các máy xách tay bảo từ Mĩ về thì đều là Trung Quốc ráp linh kiện các bạn nhé, cơ mà linh kiện này là linh kiện tuồn chính hãng nhé : )) Đừng ham rẻ
    Mặt lưng có ghi made in china, nhưng mua rồi không biết làm sao bỏ đc bạn ạ. kinh tế không dư giả nên chấp nhận.

Mặt lưng có ghi made in china, nhưng mua rồi không biết làm sao bỏ đc bạn ạ. kinh tế không dư giả nên chấp nhận.
    Ukm nhưng khuyên anh em lựa cửa hàng uy tín mà mua. Chứ đừng thấy chỗ nào rẻ nhất thì mua

Trích dẫn Gửi bởi Anm
    Ukm nhưng khuyên anh em lựa cửa hàng uy tín mà mua. Chứ đừng thấy chỗ nào rẻ nhất thì mua
    Thank . Mình mua ở HN và Maxmobile chọn 5 con mới đc 1 con 4 lần tai nghe và 6 lần sạc, nhưng viền có 2 vết nhìn khá rõ. Nhưng không sao quan trọng máy. Mình trc giờ toàn dùng ip5 nên không biết gì về các thủ thuật đt. Mua về tặng sinh nhật vợ, mà chưa biết máy đã chạy phiên bản ok chưa. lọ mọ google lên đây đọc được, cơ mà mù tịt nghiên cứu chưa thông lắm. Nên mong muốn các bạn giúp đỡ.

Thank . Mình mua ở HN và Maxmobile chọn 5 con mới đc 1 con 4 lần tai nghe và 6 lần sạc, nhưng viền có 2 vết nhìn khá rõ. Nhưng không sao quan trọng máy. Mình trc giờ toàn dùng ip5 nên không biết gì về các thủ thuật đt. Mua về tặng sinh nhật vợ, mà chưa biết máy đã chạy phiên bản ok chưa. lọ mọ google lên đây đọc được, cơ mà mù tịt nghiên cứu chưa thông lắm. Nên mong muốn các bạn giúp đỡ.
    Mã máy bạn là bao nhiêu ?

Trích dẫn Gửi bởi Anm
    Mã máy bạn là bao nhiêu ?
    Mã gì bạn? imei đó hả bạn?

Mã gì bạn? imei đó hả bạn?
    SM - bao nhiêu bạn