Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 11 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 910111213 ... CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 174
    Trích dẫn Gửi bởi TNTHK12
    mình up cái rom stock nó cung bị reboot mà kích hoạt chế độ rãnh tay ko đc..ục
    stock thì cứ bật cho nó check đi, check xong nó tự bỏ qua, sau đó tìm cách tắt nó đi là được, ở VN không dùng được chế độ đó đâu, nó check hoài ghét lắm

Trích dẫn Gửi bởi Nguyen Hau
    stock thì cứ bật cho nó check đi, check xong nó tự bỏ qua, sau đó tìm cách tắt nó đi là được, ở VN không dùng được chế độ đó đâu, nó check hoài ghét lắm
    Có cách nào để tắt nó không bạn? hôm qua củng vì nó mà tìm cách root, chạy xong root ko đc còn máy thì toẽ lun oy...@@

Có cách nào để tắt nó không bạn? hôm qua củng vì nó mà tìm cách root, chạy xong root ko đc còn máy thì toẽ lun oy...@@
    dùng phần mềm Debloater, tải về rồi làm theo hướng dẫn trên mạng, bật usb debugging lên cắm vào máy tính, chờ nó load app rồi tìm cái nào có chữ "Sprint..." gì đó, check hết vào, xong nhấn apply là ok

dùng phần mềm Debloater, tải về rồi làm theo hướng dẫn trên mạng, bật usb debugging lên cắm vào máy tính, chờ nó load app rồi tìm cái nào có chữ "Sprint..." gì đó, check hết vào, xong nhấn apply là ok
    Máy có cần root ko bạn?????

Máy có cần root ko bạn?????
    không cần root

không cần root
    Máy các bác bật màn hình đươc mấy tiếng

Có bạn nào kiểm tra và xác nhận giùm mình với, cục sạc nhanh khi dt dưới 15% khi sạc có nghe tiếng e e nhỏ phát ra từ cục sạc không ạ? mình sợ ko dzám sạc nữa, đành lấy cục sạc thường của samsung sạc...@@

Trích dẫn Gửi bởi Thanh Lịch
    Cột sóng chấm than k ảnh hưởng đâu bạn còn up stock xong mình giống bạn còn ý nguyên phần mềm trc khi up k thấy ls cả
    Bạn ơi cho mình hỏi mún mua cục sạc chính hảng có nên mua ở shop không bạn ,thấy ở shop bán khoảng 200k không biết phải hàng giả ko nữa, chĩ mình với, thank bạn nhiều nha!!!

<div class="link-essentials-favicon">
    [IMG]//www.google.com/s2/favicons?domain=http%3A%2F%2Fmutu.vn[/IMG]
    Cốc sạc nhanh Samsung Galaxy Note 4, S6 chính hãng – Mutu.vn</div>

Bạn ơi cho mình hỏi mún mua cục sạc chính hảng có nên mua ở shop không bạn ,thấy ở shop bán khoảng 200k không biết phải hàng giả ko nữa, chĩ mình với, thank bạn nhiều nha!!!

<div class="link-essentials-favicon">
    [IMG]//www.google.com/s2/favicons?domain=http%3A%2F%2Fmutu.vn[/IMG]
    Cốc sạc nhanh Samsung Galaxy Note 4, S6 chính hãng – Mutu.vn</div>
    Mình k mua ở đấy nh bạn để ý kt chút là dc.ngày trc lô nhiều chứ giờ nhà máy ss tuồn ra nhiều nên cũng nhiều hàng tốt mà bạn check dòng input băng phần mềm xem

Trích dẫn Gửi bởi nguyễn văn A
    Máy các bác bật màn hình đươc mấy tiếng
    trung bình 4h trở lên, có hôm cắn thuốc được gần 6h luôn cơ, còn có hôm xìu được gần 4h