Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 63 của 64 Đầu tiênĐầu tiên ... 135361626364 CuốiCuối
Kết quả 621 đến 630 của 632
    Trích dẫn Gửi bởi thanhfhuongf
    Kernel PF4 bạn lấy đâu đấy. vì bg dòng P ko có kernel chuẩn nên chưa fix được. khoai đó
    vụ này mình không am hiểu nhưng kernel nầy của thằng 9200 xài ké thấy boot mọi cái ok cho 920p trừ nghe gọi mất âm.

Nâng cấp nhiều đó.

có chứ. lão dark pulic rồi. sẽ sớm thôi.
    hay e port luôn đi. có base lão dark rồi. nhưng fix oải đó nhé. khoảng hơn 2 chục file smali thôi
    Port v14.1 của anh ạ. Hangout đi a...

Gửi từ IM-A870K của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Nâng cấp nhiều đó.
    Thế thì e lại tải tiếp vậy! cơ mà sao trước e sài rom F6 F7 của a Lâm1990 và bây giờ v14 của a, chấm antutu có tầm 70k điểm, còn k bằng stock Làm lúc đấy xấu hổ với mấy thằng stock khi mang ra so kè công khai quá

Làm biếng cài lại đang ở v14 chơi thử dirty flash lên v14.1 ko ngờ kết quả ngon luôn. Rom quá ngon. Thanks @thanhfhuongf nhìu.

Gửi từ SM-N9200 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi Lamborghini_08
    Thế thì e lại tải tiếp vậy! cơ mà sao trước e sài rom F6 F7 của a Lâm1990 và bây giờ v14 của a, chấm antutu có tầm 70k điểm, còn k bằng stock Làm lúc đấy xấu hổ với mấy thằng stock khi mang ra so kè công khai quá
    Ặc quan tâm chi e ơi,note 5 có thằng còn chơi rom 5.1.1 chấm hơn 100k,nó hù a mà a cũng chả quan tâm,quan trọng máy mát pin trâu như bác Giành rồi rom càng hoàn thiện là ok

Gửi từ SM-N920S của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Mới cài bản 14 của bác lúc 17h chiều xong. Giờ download tối thức flash rom nữa rồi

Anh @thanhfhuongf bản V14.1 vẫn bị lỗi SSV.VN. Vào Dolby atmos bấm thao tác chỉnh là bị out và vào viper4android là bắt cài driver lại hoài dù sau khi cài đã reboot .
    Anh fix giúp em với.

Trích dẫn Gửi bởi thaitucodon9777
    Ặc quan tâm chi e ơi,note 5 có thằng còn chơi rom 5.1.1 chấm hơn 100k,nó hù a mà a cũng chả quan tâm,quan trọng máy mát pin trâu như bác Giành rồi rom càng hoàn thiện là ok

Gửi từ SM-N920S của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
    Điên tiết ở chỗ nó cầm máy mình rồi load các thứ, sao sánh và nói "rom stock chính chủ của nó mượt mà hơn a ạh. cũng kay với những thằng như thế mà k biết nói thế nào. Vì thằng đó còn chưa root máy bao giờ

Trích dẫn Gửi bởi chameleon
    Mới cài bản 14 của bác lúc 17h chiều xong. Giờ download tối thức flash rom nữa rồi
    Giống mình cũng mới flash v14 lúc chiều. giờ cũng đang down 14.1
    Bác thử chụp màn hình khi gọi thử tới số 900 mình xem cái thanh pin sóng đồng hồ với! của mình khi quay số thì k nhìn thấy thanh đấy đâu do màu khó nhìn.

Trích dẫn Gửi bởi tampiii
    Anh @thanhfhuongf bản V14.1 vẫn bị lỗi SSV.VN. Vào Dolby atmos bấm thao tác chỉnh là bị out và vào viper4android là bắt cài driver lại hoài dù sau khi cài đã reboot .
    Anh fix giúp em với.
    Quên đấy. Cái bộ sound ko còn tương thik với base mới rồi. Bỏ đi cho dễ. Ae ai thik tự mày mò hehe