Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 46
    la nhi tu nhien vo mong ve sam sung qua dinh len doi notte4 ma thay ngai ngai . thoi cu de thoi gian nua sem sao .

Trích dẫn Gửi bởi lamkhatoco
    Z3 của thằng bạn mình không rơi mà tự nứt kình mặt sau, cách đây gần tháng đi bơi thử chụp hình dưới nước cũng đi tong cái loa còn samsung vỡ đều do rơi. Trường hợp của bạn trên lần đầu mới thấy. Theo mình có thể khi ép kính vào bị căng nên mới tự nứt. Mình cũng đang dùng note5 từ hôm 29/8 đến giờ vẫn nude, đi làm cũng vận động nhiều chưa thấy có hiện tượng gì cả. Mong rằng nó sẽ không sao.

Gửi từ SM-N920C của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
    Kiểu là hên xui anh ah. Cái này cũng khó nói lắm.

Trích dẫn Gửi bởi lamkhatoco
    Z3 của thằng bạn mình không rơi mà tự nứt kình mặt sau, cách đây gần tháng đi bơi thử chụp hình dưới nước cũng đi tong cái loa còn samsung vỡ đều do rơi. Trường hợp của bạn trên lần đầu mới thấy. Theo mình có thể khi ép kính vào bị căng nên mới tự nứt. Mình cũng đang dùng note5 từ hôm 29/8 đến giờ vẫn nude, đi làm cũng vận động nhiều chưa thấy có hiện tượng gì cả. Mong rằng nó sẽ không sao.

Gửi từ SM-N920C của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
    Mình dùng SS rơi đều, chả vỡ cái nào. S1 rơi từ mặt bàn khoảng 80cm úp mặt xuống, chả sao, giờ vẫn chạy ngon dù đã 5 năm

Sent from my SM-N920C using Tapatalk

Nói như các bác máy của e có lẽ vô vọng rồi fai ko?

18 chai chứ ít ỏi gì. Tiền nhièu nhưng sao mong manh, dễ vỡ quá. Đã sợ nhất chuyện BH, hậu mãi sau khi mua máy nên cố gắng mua hàng chính hãng.. vậy mà...
    Trc h sử dụng ĐT SS cũng nhiều, ở nhà cũng đang xài tivi SS, điều hòa SS, ... mình rất tin tưởng vào những sp của SS, nhưng h gặp chuyện này khiến lòng tin của mình bị suy giảm nghiêm trọng.
    Dẫu biết khi mua hàng điện tử sẽ có xác suất hên xui, nhưng ko ngờ mình dính fai.. lại nhằm ngay SIÊU PHẨM MỚI NHẤT của SS...thật khó chấp nhận nổi. Ôi... cường lực Grollia Class 4.. quảng cáo vẫn chỉ là quảng cáo mà thôi.

Mình vẫn hy vọng SS VN sẽ có cách xử lý thỏa đáng cho TH của mình...

Trích dẫn Gửi bởi BlankMan
    Nếu nứt không phải do rơi hay va đập thì trần trụi hay mặc giáp có khác gì nhau. Sao lại nứt nhỉ? Rất thắc mắc
    Mình cũng đang thắc mắc như bro, từ lúc fat hiện vết nứt đến h cứ suy nghĩ mãi quá trình mình sử dụng có vấn đề gì ko? Nhưng nghĩ mãi chẳng ra. Chẳng thà mình bị rớt đt, bị cấn móp, va đập dẫn đến hư hỏng trên, mình sẵn sàng chấp nhận. Còn đằng này...
    nếu như mình ko rảnh rỗi sinh nông nỗi, lôi đt ra chùi thì chẳng biết đến khi nào mới fat hiện vết nứt kia.
    Mình đã 33 tuổi rồi. Đã có gd, việc làm thu nhập ổn định nên mình chẳng hèn hạ đến mức làm hư máy rồi đến SS ăn vạ..
    Chỉ buồn là xài hàng cao cấp mà chưa đc 1thang đã tiêu.. đau đớn quá.

Trích dẫn Gửi bởi bachelor2k3
    Mình cũng đang thắc mắc như bro, từ lúc fat hiện vết nứt đến h cứ suy nghĩ mãi quá trình mình sử dụng có vấn đề gì ko? Nhưng nghĩ mãi chẳng ra. Chẳng thà mình bị rớt đt, bị cấn móp, va đập dẫn đến hư hỏng trên, mình sẵn sàng chấp nhận. Còn đằng này...
    nếu như mình ko rảnh rỗi sinh nông nỗi, lôi đt ra chùi thì chẳng biết đến khi nào mới fat hiện vết nứt kia.
    Mình đã 33 tuổi rồi. Đã có gd, việc làm thu nhập ổn định nên mình chẳng hèn hạ đến mức làm hư máy rồi đến SS ăn vạ..
    Chỉ buồn là xài hàng cao cấp mà chưa đc 1thang đã tiêu.. đau đớn quá.
    Có khi nào do cái ốp lưng không bạn. lúc gắn vào gỡ ra nó vô tình gây chấn động làm nứt kính. máy mình lúc mua đến giờ để trần như nhộng sử dụng mà vẫn long lanh như mới khui hộp.
    Thôi chia buồn với bạn vậy. Cũng may cái miếng kiếng sau lưng thay dễ dàng. Chắc TTBH nó sẽ thay cho bạn thôi khi nó có hàng.

Trích dẫn Gửi bởi chaukyo
    Có khi nào do cái ốp lưng không bạn. lúc gắn vào gỡ ra nó vô tình gây chấn động làm nứt kính. máy mình lúc mua đến giờ để trần như nhộng sử dụng mà vẫn long lanh như mới khui hộp.
    Thôi chia buồn với bạn vậy. Cũng may cái miếng kiếng sau lưng thay dễ dàng. Chắc TTBH nó sẽ thay cho bạn thôi khi nó có hàng.
    Ốp lưng chính hãng SS đc tặng kèm khi mua máy đó. Và thứ 7 vừa rồi là lần đầu tiên mở ốp lưng ra vệ sinh, máy mới mua mà..
    Ốp dẻo chất liệu silicon nên mình ko nghĩ rằng kính bị nứt do tháo ráp.

Hình như FPT shop có chính sách đổi trả hàng trong vòng 30 ngày đầu tiên sau khi mua máy.
    Ko biết mình có thể mang máy này đến đó bù tiền để lấy máy mới đc ko nhỉ ??? Nhìn vết nứt khó chịu quá.
    Có bro này trên Diễn đàn đang lv ở FPT có thể trả lời giúp mình???

Trích dẫn Gửi bởi bachelor2k3
    Hình như FPT shop có chính sách đổi trả hàng trong vòng 30 ngày đầu tiên sau khi mua máy.
    Ko biết mình có thể mang máy này đến đó bù tiền để lấy máy mới đc ko nhỉ ??? Nhìn vết nứt khó chịu quá.
    Có bro này trên Diễn đàn đang lv ở FPT có thể trả lời giúp mình???
    Bạn gọi hỏi thử đi.

Sent from my SM-N920C

bây h nhiều khi đồ rơi chán chê không sao, nhưng có lúc chỉ cần tấc dụng 1 lực nhỏ và đúng chỗ nó sẽ nứt vỡ. mua những đồ thủy tinh dễ vỡ nó là cái rủi ro. bạn bảo quản rất cẩn thận nhưng bạn có chắc khi đút túi quần thì phần để đt của bạn k vô tình va chạm vào đâu không. mình là người sử dụng, nhưng trong trường hợp này nếu mình là người trong cuộc cũng khó chấp nhận bảo hành cho bạn thật. Như bây h nếu có ai chẳng may va chạm rồi vỡ và đến TTBH bảo là tự vỡ thì nhà sx biết phải làm sao. Khó sử lắm