Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Kết quả 1 đến 6 của 6

Cách đăng ký bảo hành Note5

Mình vừa được tặng 1 em note 5 chính hãng nhưng chưa biết đăng ký bảo hành ra sao. Vào web hỗ trợ trực tuyến của ssvn thì bị y/c ra chỗ mua mới được. Các bạn có cách khác không chỉ giúp mình với.

Gắn sim vào máy nhắn tin số imei của máy vào số 6060 của samsung thì sẽ dc kích hoạt bảo hành

Gửi từ SM-N920C của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi TruyenHo
    Gắn sim vào máy nhắn tin số imei của máy vào số 6060 của samsung thì sẽ dc kích hoạt bảo hành

Gửi từ SM-N920C của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
    Cách này là kiểm tra thời gian bh nhe. Chỉ có cách nhờ cửa hàng đăng ký thôi vì ch có sim đăng ký bh với ssvn

Trích dẫn Gửi bởi tokiet
    Cách này là kiểm tra thời gian bh nhe. Chỉ có cách nhờ cửa hàng đăng ký thôi vì ch có sim đăng ký bh với ssvn
    Lúc mình mua máy glx note 5 nhận viên TGDD kêu mình đưa ĐT mình đang xài và nt số imei của cái note 5 cho số 6060 và đc hồi âm lại là phải lấy chính cái note 5 gắng sim vào nt mới đc, và hôm sau mình lắp sim vào note 5 nt imei vào 6060 và đc trả lời là đc bảo hành từ ngày/thang/năm đến ngày/thang/năm. Thân

Trích dẫn Gửi bởi tokiet
    Bác mua của cửa hàng xong tự nó lo kích hoạt cho mình chứ , đợi sang hôm sau test lại = cách nt 6060, cứ thấy có thời hạn bảo hành là ok rồi ( vì tui từng bị dính lỗi e Note5 bị kích hoạt thời gian bảo hành sớm... 1 tháng , mang ra ch nó đổi cho bình thường)

Trích dẫn Gửi bởi TruyenHo
    Lúc mình mua máy glx note 5 nhận viên TGDD kêu mình đưa ĐT mình đang xài và nt số imei của cái note 5 cho số 6060 và đc hồi âm lại là phải lấy chính cái note 5 gắng sim vào nt mới đc, và hôm sau mình lắp sim vào note 5 nt imei vào 6060 và đc trả lời là đc bảo hành từ ngày/thang/năm đến ngày/thang/năm. Thân
    Thì vậy cũng đúng mà , chứ ko thằng nào rảnh nó thấy số imei nt 6060 kích hoạt chơi thì shop ôm sô hết ak )