Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 14 của 14
    Trích dẫn Gửi bởi Phát Lý
    Bác hướng dẫn mà link download recovery em k download đc, trước khi flash bằng odin phải đưa về chế độ download mod bác cũng ko nói, em xem cái video của hướng dẫn trên kia mới biết là phải đưa vào chế độ download mod và cách đưa nó vào download mod là thế nào. Thêm cái nữa là vào recovery flash là làm sao, bác chỉ nói vậy thôi làm em cũng đơ luôn chả biết gì :-s
    Đã update hình ảnh.
    <div class="link-essentials-favicon">
    [IMG]//www.google.com/s2/favicons?domain=http%3A%2F%2Fsamsungviet.vn[/IMG]
    Thủ thuật - Hướng dẫn root, hỏi đáp thắc mắc về Galaxy Note 5</div>

Trích dẫn Gửi bởi namfat
    Gửi lại link cho bạn rồi mà.
    Nếu chưa biết nên nghiên cứu kỹ chút bạn ah.
    Đúng như @maychuchuyendung.vn đã nói, cần phải chuẩn bị tool đầy đủ mới nghịch được. Nhầm phát bootloop flash lại ROM ngay đấy.​
    Cảm ơn bác đã nhiệt tình update thêm hình ảnh chi tiết.
    Do em không biết nên chưa dám làm, đang nghiên cứu và hỏi thêm những cái chưa hiểu đây bác.

Trích dẫn Gửi bởi Phát Lý
    Cảm ơn bác đã nhiệt tình update thêm hình ảnh chi tiết.
    Do em không biết nên chưa dám làm, đang nghiên cứu và hỏi thêm những cái chưa hiểu đây bác.
    Dễ lắm, chỉ cần thủ bản ROM Stock + copy hết kernel, supersu vào máy đt sẵn là oki. Có vấn đề thì flash lại Stock thôi. Chủ yếu phải backup dữ liệu trc khi nghịch.

Trích dẫn Gửi bởi maychuchuyendung.vn
    N9200 thì nói chung không có nhiều lựa chọn lắm. Có cái đó và có thêm 1 cái kernel nữa. Như thế cũng là hạnh phúc hơn con Note 4 Duos của mình rồi. Mình đang kiếm Note 5 2 sim N920CD 64GB đây mà khó quá.
    2 sim 64gb thì phải xách bên Đài về, giá hãng cũng 19tr, thay vì mua vậy, thì mua 1 con note 5 64gb gắn 1 sim 3G + 1 đồng hồ Gear S gắn sim nghe gọi, hợp lý hơn.