Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Pin tạm được.
    Mặt sau cái nào mà ko xước. Ăn thua do mình giữ gìn thôi.

Sent from my SM-N920C using Tapatalk

của bền tại người mà mấy bác, ví như con LG GFlex 2 tự hào là tự lành vết thương thế là pà kon làm ghê quá nên hết lành nổi lun, rồi em Sony Z1 ngày nào được quảng cáo là chống nước thế là anh em lại đem đi ngâm nước, vậy là em nó cũng được lọt vào top những con điện zô nước nhiều nhất ấy...

Cảm ơn các bác
    Em cũng tìm hiểu trên mạng cũng khá kết note 5 phải mỗi tội tay em ra mồ hôi cũng ngại cái mặt kính kia, lại không thích mang flipcover nên hoi ngại cái mặt lưng
    Lại thêm nhiều người trong diễn đàn này kêu nhanh hết pin nên hơi nản

Mình ra mồ hôi cực nhiều, hồi xưa dùng đt cũng phân vân mà giờ hết rồi, ra mồ hôi tay thì cầm máy nào cũng như máy nào bác ơi. Note 5 rất ngon, viền mỏng cầm không có cảm giác như cần phablet luôn, màn hình thì to chảng rất thích. Pin thì tùy người dùng, với nhu cầu của mình thì so với S6 edge, ip6 là mấy loại mình dùng gần đây y chang nhau, chả khác gì, tức là trước bác dùng điện thoại nào nhu cầu sao thì giờ Note 5 hơn kém 1 tẹo thôi. Nhưng em này sạc nhanh cực kỳ, thử dùng sạc di động thường sạc vẫn nhanh. Mình dùng hơn 2 tuần thôi, lưng trần chưa thấy vết trầy nào, cũng không biết có chỗ nào dán trong mặt sau không.

Trích dẫn Gửi bởi lovestone
    Mình ra mồ hôi cực nhiều, hồi xưa dùng đt cũng phân vân mà giờ hết rồi, ra mồ hôi tay thì cầm máy nào cũng như máy nào bác ơi. Note 5 rất ngon, viền mỏng cầm không có cảm giác như cần phablet luôn, màn hình thì to chảng rất thích. Pin thì tùy người dùng, với nhu cầu của mình thì so với S6 edge, ip6 là mấy loại mình dùng gần đây y chang nhau, chả khác gì, tức là trước bác dùng điện thoại nào nhu cầu sao thì giờ Note 5 hơn kém 1 tẹo thôi. Nhưng em này sạc nhanh cực kỳ, thử dùng sạc di động thường sạc vẫn nhanh. Mình dùng hơn 2 tuần thôi, lưng trần chưa thấy vết trầy nào, cũng không biết có chỗ nào dán trong mặt sau không.
    Cảm ơn bác, dán trong mặt sau thì đi ra mấy quán vỉa hè kiểu gì chả có

Đã từng dán mặt sau, phải nó là rất tởm, tởm trên cả chữ tởm, tởm éo thở được, nhìn vệt keo xấu cả cái máy, màn kính mà keo cứ nhòe nhòe ra, thà mang BCS còn đẹp hơn. Mình để trần, bị kẹt gì ko rõ, xước 1 đg bằng đốt ngón tay, bị rợi ở độ cao túi quần xuống nền rất nhiều lần nên trên viền kim loại móp lổm chổm => quay lại với ốp lưng :3

Pin dao động từ 5-7 tiếng onscreen..Tác vụ bình thường thì pin đc 2 ngày..
    Mua silicon bọc máy là ok nhất. mặt trước dán cường lực...Tuần bỏ ra lau một lần, máy bao đẹp

cho mình review chút nhé, mặt sau n5 làm bằng gorilla glass 4 nên có chống trầy nhưng bạn cũng đừng chủ quan vì có hạt bụi cạ vào nó cũng trầy thôi. hôm chủ nhật rồi mình bị rớt và xước 2 đường ở mặt sau, và móp mấy chỗ trên viền nhưng nói chug k ảnh hưởng nhiều viền n5 cứng thật lun á. còn biết ko, k phải mặt kính sau hay trc dễ trầy đâu mà cái PHÍM HOME ko đc làm bằng kính nha bạn và cực kì dễ trầy xước lun, mình xài z3 quen để up máy rồi nên sang đây mình cũng hay úp máy (vì cam lồi) mà phím home cũng lồi nên nó trầy tè le hết lun mới xài 1 tháng mà phín home nhìn rất tội, chưa kể cái miếng nhựa che flash cảm biến tim cũng trầy dã man tàn bạo lun. hôm bữa mình rớt xún mặt sau nhưng cái kính cam chà xún đất mà k xước 1 vệt nào . kể ra ss cho làm phím home vs cái miếng nhựa đó bằng kính cam thì ngon biết mấy hic. còn kính sau thì dù bền tới đâu bạn cũng đừng nên để trần vì dù hạt bụi cà lên thì saphire cũng trầy

ko biết mấy bạn xài s6 edge plus sao nhỉ, ss quảng cáo úp máy để hiện đèn khi đt tới mà úo vâyh trầy hết phím home sao