Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 36
    Trích dẫn Gửi bởi anhtung12
    em dùng máy note 5 9208 cũng bị lỗi này, nhiều lúc đang gọi mà nó cứ rè rè như băng xước, rất khó chịu, có cách nào khắc phục không các bác
    Máy nguyên bản hay root rồi hả bạn mà bị.

Sent from my SM-N920C using Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi namfat
    Máy nguyên bản hay root rồi hả bạn mà bị.

máy em là máy nguyên bản, tuần trước e mua 1 chiếc màu đen ở cellphones cũng bị, e mang đến đổi chiếc khác. nhưng mà dùng thì vẫn bị hiện tượng đó.

Giảm bớt âm lượng thử xem sao.

Gửi từ SM-G900H của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2

máy em là máy nguyên bản, tuần trước e mua 1 chiếc màu đen ở cellphones cũng bị, e mang đến đổi chiếc khác. nhưng mà dùng thì vẫn bị hiện tượng đó.
    Mình vừa mua chủ nhật tuần trước, bản màu titan tại cellphones, khách hàng gọi tới nghe bình thường nhưng mình nói lại thì bị vang vang, không nghe rõ tiếng

Trích dẫn Gửi bởi ladygaga
    Mình vừa mua chủ nhật tuần trước, bản màu titan tại cellphones, khách hàng gọi tới nghe bình thường nhưng mình nói lại thì bị vang vang, không nghe rõ tiếng
    Up bản mới nhất chưa bạn.
    Đúng là vẫn có trg hợp bị mà ko lý giải đc, nhưng ít nên thôi tạm chấp nhận.

Trích dẫn Gửi bởi namfat
    Up bản mới nhất chưa bạn.
    Đúng là vẫn có trg hợp bị mà ko lý giải đc, nhưng ít nên thôi tạm chấp nhận.

máy note 5 loa còn 1 hiện tượng nữa đó chuông gọi đến rất bé, có cách nào khắc phục không a

máy note 5 loa còn 1 hiện tượng nữa đó chuông gọi đến rất bé, có cách nào khắc phục không a
    Mình thấy to đùng, toàn để 1/2 âm lượng mà vẫn to. Bạn chọn nhạc chuông khác coi sao.

Nghe gọi bị rè rè thì nên đổi sim nano chứ máy mình cắt sim thì hay bị lắm. Nhưng ra đổi sim nano luôn thì giảm bớt thấy rõ.

Máy mìnnh hàng chính hãng cũng bị. Trong tình trạng sóng 3g căng đét. Mạng mobi.
    Trước đó, mình xài htc m7, chạy android 5.1 cũng bị, người khác gọi tới cứ nghe lạo xạo trong tai, nghe chập chờn, ko rõ từ nào hết.
    Tưởng máy hư, ra múc note5, làm lại sim, vẫn số cũ. Xài đc mấy ngày thì bị y như htc m7.
    Mình thử test ở chế độ 2G only thì ko bị, để 3g only là bị. Gọi 900 là biết ngay, tổng đài nói ko nghe đc gì, cứ lạo xạo.
    Cũng ko phải thường xuyên. Nhưng rất bực.
    Mình nghĩ do android 5x, hoặc do mạng.
    Android còn một số lỗi mà từ thời android 4 đến giờ vẫn chưa fix. Mình xài nhiều hãng nên mình biết là do android, ví dụ như lỗi thỉnh thoảng, đang ở chế độ wifi lâu ngày, sau đó tắt đi bật 3g thì ko thể bật đc. Phải khởi động lại máy mới on đc 3g.

Mình cũng mới chuyển qua note 5 được 3 tuần, người khác gọi đến nói mình nghe rất rõ, còn mình nói thì người ta không nghe (đôi khi nghe mà tiếng bị vọng lại).
    Mình đã up lên android 6.0,,, được vài ngày không bị gì rồi lại tiếp tục như cũ, chỉ thỉnh thoảng bị thôi nhưng rất bực mình.
    Mua ở thegioididong, không biết bị lỗi này có được đổi trả không nữa ((