Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Kết quả 1 đến 4 của 4

Xạc không dây khi xạc với Note 5

Mình lập Topic này nếu không đúng chủ đề thì nhờ @namfat chuyển hộ nhé !

Mình đang dùng xạc không dây mua của chính hãng Sam, dùng xạc cho Note 5 thì thấy đôi khi đang xạc (Không chạm gì đến máy & xạc) tự dưng nó báo ngừng xạc rồi lại nhận xạc. Đã thử lại trên S6e+ thì không thấy bị lỗi này, vậy nguyên nhân liệu có phải xạc không dây mà Sam sản xuất chỉ dành cho dòng Sam S6 không hay Note5 của mình có vấn đề (Note 5 của mình là N920C mua của fptshop. Rom cook v8 @quangminh12 )

Rất mong ý kiến của ae nào đang dùng xạc không dây mà xạc cho Note5 để đỡ băn khoăn

[IMG]data/attachments/35/35535-70ee780088de2249e0798005129e0df5.jpg[/IMG]

bác dùng củ sạc nào vậy.mình dùng củ thường thì cũng bị như vậy khi thay củ sạc nhanh vào thì sạc bình thường.bác thử xem

Em đoán là do rom.

Trích dẫn Gửi bởi hoangconghieu
    Mình lập Topic này nếu không đúng chủ đề thì nhờ @namfat chuyển hộ nhé !

Mình đang dùng xạc không dây mua của chính hãng Sam, dùng xạc cho Note 5 thì thấy đôi khi đang xạc (Không chạm gì đến máy & xạc) tự dưng nó báo ngừng xạc rồi lại nhận xạc. Đã thử lại trên S6e+ thì không thấy bị lỗi này, vậy nguyên nhân liệu có phải xạc không dây mà Sam sản xuất chỉ dành cho dòng Sam S6 không hay Note5 của mình có vấn đề (Note 5 của mình là N920C mua của fptshop. Rom cook v8 @quangminh12 )

Rất mong ý kiến của ae nào đang dùng xạc không dây mà xạc cho Note5 để đỡ băn khoăn

View attachment 28453
    Bạn dùng Ampere check và chụp màn hình xem dòng sạc bao nhiêu mA