Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 6 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 72
    Cáp của mình chắc cũng sắp đi bụi rồi lúc nhanh lúc cable,mà các bác cho hỏi là đổi free trong hãng hả

Em cũng muốn chửi thề quá, không chưa bao giờ thất vọng với samsung như này, em mua cái máy cao cấp nhất, nhưng cap lởm nhất. Em ra hãng ngồi cả nửa tiếng mới đổi đc, cái 1 thời gian lại thế nữa @@

Ca

Trích dẫn Gửi bởi Nguyenhoanganhtu1992
    Vâng ạ ra ngoài hãng nó thay củ sạc lẫn cáp sạc luôn bác ơi...nó kiu làcđừng có quấn mấy cọng dây vào dây cáp nữa(mấy cọng dây màu bán ngoài đường)..nên bây giờ vfe ko quấn nữa gòi coi coi còn bị nữa ko. Có gi em sẽ cập nhật lên cho mấy bác rõ..chứ đt mua mắc mà bị mấy cái này thì hơi chán nhá hehe
    Ca 2 cái của em có cuốn bao giờ đâu bác, em cũng ko gấp mang đi đâu luôn, thế mà vẫn bị, như như sợi bún ấy các bác ạ

Trích dẫn Gửi bởi philong_ime
    Em cũng muốn chửi thề quá, không chưa bao giờ thất vọng với samsung như này, em mua cái máy cao cấp nhất, nhưng cap lởm nhất. Em ra hãng ngồi cả nửa tiếng mới đổi đc, cái 1 thời gian lại thế nữa @@
    Oh lạ nhỉ. Sao anh ko bị gì. Em mạnh dạn mua cái cáp ở ngoài xem có oki hơn cáp hãng ko.

Sent from my SM-N920C

Trích dẫn Gửi bởi hoangps
    Cáp của mình chắc cũng sắp đi bụi rồi lúc nhanh lúc cable,mà các bác cho hỏi là đổi free trong hãng hả
    Vậy bác cứ nên đi ra ngoài ttbh mà đổi cáp mới đi..ko sao đâu bác..ko tốn 1 xu và chỉ đợi 15p là tụi nó đổi cái mới thôi..

Trích dẫn Gửi bởi philong_ime
    Ca

Ca 2 cái của em có cuốn bao giờ đâu bác, em cũng ko gấp mang đi đâu luôn, thế mà vẫn bị, như như sợi bún ấy các bác ạ
    Em cũng vậy nè..giữ cục sạc còn kỹ hơn giữ cái máy...vậy mà suốt ngày cứ bị lỗi sạc..xài sạc kiểu này chắc có ngày tôi luôn cái máy quá..em ghét nhất là sạc đt mà phải rút ra rút dzô

Trích dẫn Gửi bởi namfat
    Oh lạ nhỉ. Sao anh ko bị gì. Em mạnh dạn mua cái cáp ở ngoài xem có oki hơn cáp hãng ko.

Sent from my SM-N920C
    Anh cho em hỏi là note5 thì phải xài cáp note5 hả anh hay là cứ cáp samsung là ok hết vậy anh..đó giờ xài n2 s4 mà chưa thấy sạc nào cùi như n5

Trích dẫn Gửi bởi Nguyenhoanganhtu1992
    Anh cho em hỏi là note5 thì phải xài cáp note5 hả anh hay là cứ cáp samsung là ok hết vậy anh..đó giờ xài n2 s4 mà chưa thấy sạc nào cùi như n5
    Cáp nào cũng đc nhưng nên mua cáp N5

Sent from my SM-N920C

Trích dẫn Gửi bởi namfat
    Sao anh ko bị gì nhỉ. 2 cáp xài như điên có lỗi đâu.

Sent from my SM-N920C
    bác mua bộ sạc nhanh có dây bao nhiu vậy bác.bác mua ỡ đâu chỉ e mua với

Trích dẫn Gửi bởi thanhhieunguyen
    bác mua bộ sạc nhanh có dây bao nhiu vậy bác.bác mua ỡ đâu chỉ e mua với
    Mình đc tặng.
    Còn bt thì hay mua ở phukiensamsung.com.vn hoặc thuonggiado.vn bạn ạ.

Sent from my SM-N920C