Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 7 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 5678 CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 72
    Em cũng bị như vầy.Tưởng mỗi mình bị, khả năng là bị lỗi chung rồi.Giờ mang ra số 9 Đào Duy Anh xem có đổi được cáp không cả nhà à.

Trích dẫn Gửi bởi Cao Lai Hải
    Em cũng bị như vầy.Tưởng mỗi mình bị, khả năng là bị lỗi chung rồi.Giờ mang ra số 9 Đào Duy Anh xem có đổi được cáp không cả nhà à.
    Đổi được mà..cứ ra nói hiện trạng của máy và sạc là tự bên cty sẽ đổi câp sạc mới cho bạn thôi..ko mất phí nhé...bị nữa ra đổi nữa..mình đổi 2 lần gòi và giờ đang theo dõi hêhhe

đang muốn mua một em đang tham khảo không biết như nào

Chắc chắn lô cáp lởm thật rồi )

Trích dẫn Gửi bởi Nguyenhoanganhtu1992
    Ko có mình bác đen đâu nhé...
    Em cũng dô trung tâm bảo hành đổi 2 cục sạc của s6 edge và note 5 luôn...xài đc 1 tháng thì hnay cả 2 máy lại bị ko kết nối sạc nhanh...
    Là fan samsung mà bây giờ thấy hơi bị hoang mang gòi đấy bác ạ
    Tớ dùng gần 2 tháng không thấy bi lỗi gì. Rất ok.

Trích dẫn Gửi bởi thanhhieunguyen
    bác mua bộ sạc nhanh có dây bao nhiu vậy bác.bác mua ỡ đâu chỉ e mua với
    Nếu bạn mua cái dock sạc nhanh của SS dành cho note 5 giá 850k, mua một bộ cáp + sạc nhanh của SS luôn giá 220k. Nhớ khi mua dock sạc coi chừng dính dock sạc cũ của S6 không sạc nhanh được. Xem phía trước mặt có ghi chữ Fast charge mới đúng nhé. Lúc tớ mua dock sạc ngay tại SS luôn giá 990k xài rất ok, hoạt động cực tốt. dock sạc tặng kèm thường là của S6 tồn lại đó

Trích dẫn Gửi bởi jangnam
    đang muốn mua một em đang tham khảo không biết như nào
    Tôi đã dùng rồi, nói chung SS dòng note không phải bàn cải gì cả, rất mượt và nhanh lắm. Nói chung là rất đáng mua.

Trích dẫn Gửi bởi Nguyenhoanganhtu1992
    Anh cho em hỏi là note5 thì phải xài cáp note5 hả anh hay là cứ cáp samsung là ok hết vậy anh..đó giờ xài n2 s4 mà chưa thấy sạc nào cùi như n5
    Theo kinh nghiệm của tôi lô note 5 dùng sạc cáp như sau rất ok chưa thấy bị lần nào cắm vào mà nó không sạc nhanh cả : Cục sạc chữ tiếng Nga(chắc dùng cho thị trường Nga), Cáp sạc: ở đầu cổng USB cắm vào cục sạc có in dòng chữ: CHINA RNB G8. Bộ sạc cáp này cắm vào ăn rất chắc vào điện thoại và sau mấy chục lần cắm sạc lần nào cũng sạc rất nhanh chỉ tầm 1 giờ 7 phút là đầy.

Không phải lỗi cáp hay sạc hay máy đâu mấy thánh... 28/11 s.s gửi bản cập nhật cải thiệt hiệu năng của sạc nhanh rồi... update xuống là ok...

Trích dẫn Gửi bởi Đặng Hồng Phong
    Không phải lỗi cáp hay sạc hay máy đâu mấy thánh... 28/11 s.s gửi bản cập nhật cải thiệt hiệu năng của sạc nhanh rồi... update xuống là ok...
    Có ng update bản mới nhất OK7 vẫn bị bạn ah.

Sent from my SM-N920C using Tapatalk