Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 55 của 114 Đầu tiênĐầu tiên ... 545535455565765105 ... CuốiCuối
Kết quả 541 đến 550 của 1135
    Trích dẫn Gửi bởi namfat
    Cái này phải tính năng nâng cao của Phone Infor mới có nhỉ, mình chưa mua.
    đâu. em cũng dùng bản thường mà bác. trong mục "công cụ khác" đấy bác, chọn vào là ra

Trích dẫn Gửi bởi Cậu Dân
    đâu. em cũng dùng bản thường mà bác. trong mục "công cụ khác" đấy bác, chọn vào là ra
    He he, để mình nghịch thử. Mình biết cách khác đổi CSC nhưng thử dùng Phone Infor xem sao.
    Nhưng thấy warning mất hết dữ liệu thấy ghê quá. Đổi mỗi CSC làm gì mà xóa hết dữ liệu chứ.

Trích dẫn Gửi bởi namfat
    He he, để mình nghịch thử. Mình biết cách khác đổi CSC nhưng thử dùng Phone Infor xem sao.
    Nhưng thấy warning mất hết dữ liệu thấy ghê quá. Đổi mỗi CSC làm gì mà xóa hết dữ liệu chứ.
    Máy đã root mới đổi được nha @namfat .

Trích dẫn Gửi bởi nguyendzu2003
    Máy đã root mới đổi được nha @namfat .
    Tất nhiên rồi, cái đấy em biết. Chỉ là chưa thử trên Phone Infor bao giờ thôi.

Trích dẫn Gửi bởi namfat
    Mất dữ liệu trên bản Rom thui, giống như Wipe Data trong TWRP ấy. Gọi là đổi cho vui thôi, không triệt để như copy ra rồi flash lại rom đâu? Lòe thiên hạ, he he.

Sent from my SM-N920C using Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi XuanTruong
    Mất dữ liệu trên bản Rom thui, giống như Wipe Data trong TWRP ấy. Gọi là đổi cho vui thôi, không triệt để như copy ra rồi flash lại rom đâu? Lòe thiên hạ, he he.

He he, để có 6.0.1 XXV em thử về CSC XXV = hướng dẫn của @hiepgia coi sao anh ah.

Em mua samsung phone info rồi nhé. Cũng phải root mới đổi đc. Mà từ 5.1.1 trở lên là phần mềm văng, lỗi ko đổi đc nhé.

Trích dẫn Gửi bởi hiepgia
    Em mua samsung phone info rồi nhé. Cũng phải root mới đổi đc. Mà từ 5.1.1 trở lên là phần mềm văng, lỗi ko đổi đc nhé.
    Ok thanks em. Để a nhờ tác giả a @vndnguyen check xem sao.

mấy bác cho em hỏi sao note 5 của em lên 6.0 sao facebook bị rớt kết nối liên tục? bác nào biết cách khắc phục không chỉ em với!

Trích dẫn Gửi bởi Panda Tran
    mấy bác cho em hỏi sao note 5 của em lên 6.0 sao facebook bị rớt kết nối liên tục? bác nào biết cách khắc phục không chỉ em với!
    Bảo facebook đừng cắt kết nối của em.