Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 67 của 114 Đầu tiênĐầu tiên ... 1757656667686977 ... CuốiCuối
Kết quả 661 đến 670 của 1135
    Trích dẫn Gửi bởi namfat
    Download firmware flash qua Odin thôi. Bao g có bản XXV thì lại flash và CSC sẽ là THL (Thái lan)

Sent from my SM-N920C using Tapatalk
    Thanks bác, mình đã làm và lên 6 thành công. Cái đoạn CSC THL có liên wan gì ở đây, nghe troll troll ấy nhỉ )

Trích dẫn Gửi bởi master619
    Thanks bác, mình đã làm và lên 6 thành công. Cái đoạn CSC THL có liên wan gì ở đây, nghe troll troll ấy nhỉ )
    SS troll thôi. Các bản XXV toàn THL cả, ko hiểu sao.

các chế cho em hỏi cái: hôm trước em up bản MID qua odin nay có bản XFV mới em up có được k??

Cái lúc xài 5.1.1 onscreen liên tục được hơn 7 tiếng, ấy thế mà lên M mọi thứ đều ngon lành cành đào mỗi tội pin chỉ còn được 4h hơn, các bác cho lời khuyên là nên quay về không.
    Đã Wipe 2 lần rồi vẫn thế, bác nào có Stock 4 file cho e xin thử xem sạch sẽ không
    Với cho em hỏi là up các bản MID hay các bản khác miễn của N920C đều được phải không các bác, hay mình chỉ chơi được bản CAM?

Thanks

Trích dẫn Gửi bởi nezrynicky
    Cái lúc xài 5.1.1 onscreen liên tục được hơn 7 tiếng, ấy thế mà lên M mọi thứ đều ngon lành cành đào mỗi tội pin chỉ còn được 4h hơn, các bác cho lời khuyên là nên quay về không.
    Đã Wipe 2 lần rồi vẫn thế, bác nào có Stock 4 file cho e xin thử xem sạch sẽ không
    Với cho em hỏi là up các bản MID hay các bản khác miễn của N920C đều được phải không các bác, hay mình chỉ chơi được bản CAM?

Thanks
    Bản MID ko bị deepsleep. Bản CAM thì phải fix. Lên s-update down bản MID mới nhất PBA thử xem.

Trích dẫn Gửi bởi namfat
    Bản MID ko bị deepsleep. Bản CAM thì phải fix. Lên s-update down bản MID mới nhất PBA thử xem.

Cảm ơn bác, để em up thử, em xài Stock chưa Root, vì bạn 5.1.1 pin ngon hài lòng quá mà lên 6.0 mún cắn lưỡi với khoảng pin

Trích dẫn Gửi bởi nezrynicky
    Cảm ơn bác, để em up thử, em xài Stock chưa Root, vì bạn 5.1.1 pin ngon hài lòng quá mà lên 6.0 mún cắn lưỡi với khoảng pin
    Flash bản PBA của MID thử coi.

Trích dẫn Gửi bởi namfat
    Flash bản PBA của MID thử coi.
    Bản MID mới ko biết có phải fix deepsleep ko anh nhỉ?

Trích dẫn Gửi bởi Foxie
    Bản MID mới ko biết có phải fix deepsleep ko anh nhỉ?
    Anh chưa lên nhưng chắc là không vì bản PB9 của MID đã ko phải fix ruầy.

chả biết các bác dùng kiểu gì OST toàn 7-8h nhỉ =]] mình toàn 4-5h kịch cmn kim