Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 102 của 114 Đầu tiênĐầu tiên ... 25292100101102103104112 ... CuốiCuối
Kết quả 1,011 đến 1,020 của 1135
    Trích dẫn Gửi bởi Huy Lee
    Y hệt thôi. K có gì khác

Sent from my SM-N920C using Tapatalk
    Pin trâu hơn CAM ko bác?

Trích dẫn Gửi bởi testing
    Sao bản mới của turkey trên s update của trang chưa có à, down ở sam max rùa =.=
    Cài SamFirm thấy down cũng ok mà

Gửi từ SM-N920C của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi dkmzom
    Pin trâu hơn CAM ko bác?
    như nhau cả

Trích dẫn Gửi bởi nam001vn
    Cài SamFirm thấy down cũng ok mà

Down ở s-update okie hơn chứ em.

các bạn cho mình hỏi chút. hôm trước máy mình sạc nhanh bị nóng, mang ra ttbh cắm sạc ngoài đó cũng bị nóng, ông kỹ thuật ngó ngó nghiêng nghiêng phán 1 câu là "có thể hỏng chân sac", lúc đó tt chưa có đồ hẹn em 2 hôm sau, em bảo là anh cài lại cho em bản 5.1.1 (vì trước đó em lên ban 6 cua MID) xem có phải do phần mềm k. về em update lên 6 cua xxv luôn. em thủ test sac nhanh xem có nogns không thì cầm máy chỉ ấm ấm như ngày mới quen, nhưng cái phần đầu dây cap cắm vào máy (cái đầu nhỉ) thì sờ vào rất nóng (ngày xưa em không sờ nó nên không biết thế nào), nhưng máy chỉ ấm ấm thôi. Em tắt sac nhanh thì tất cả đều mát mẻ.
    hôm nay ttbh gọi bảo có đồ rồi, sáng mai mang máy qua thay. em cuc ky hoang mang, các bác thấy máy em có bị làm sao không. hic hic

Trích dẫn Gửi bởi jjjromeojjj
    các bạn cho mình hỏi chút. hôm trước máy mình sạc nhanh bị nóng, mang ra ttbh cắm sạc ngoài đó cũng bị nóng, ông kỹ thuật ngó ngó nghiêng nghiêng phán 1 câu là "có thể hỏng chân sac", lúc đó tt chưa có đồ hẹn em 2 hôm sau, em bảo là anh cài lại cho em bản 5.1.1 (vì trước đó em lên ban 6 cua MID) xem có phải do phần mềm k. về em update lên 6 cua xxv luôn. em thủ test sac nhanh xem có nogns không thì cầm máy chỉ ấm ấm như ngày mới quen, nhưng cái phần đầu dây cap cắm vào máy (cái đầu nhỉ) thì sờ vào rất nóng (ngày xưa em không sờ nó nên không biết thế nào), nhưng máy chỉ ấm ấm thôi. Em tắt sac nhanh thì tất cả đều mát mẻ.
    hôm nay ttbh gọi bảo có đồ rồi, sáng mai mang máy qua thay. em cuc ky hoang mang, các bác thấy máy em có bị làm sao không. hic hic
    Có gì mà hoang mang, bạn cứ mạng ttbh kiểm tra xem sao.
    Nhưng mình thấy máy bạn như vậy cũng bình thường, mặc dù ko biết chính xác bạn nói nóng là bao nhiêu độ, nóng đến mức nào.

Tình hình là hình như máy em lên MM bản XXV ko có deepsleep

Các bác cho em hỏi khi csc THL thì có xài dc app quà tặng galaxy ko ạ?

Trích dẫn Gửi bởi namfat
    Có gì mà hoang mang, bạn cứ mạng ttbh kiểm tra xem sao.
    Nhưng mình thấy máy bạn như vậy cũng bình thường, mặc dù ko biết chính xác bạn nói nóng là bao nhiêu độ, nóng đến mức nào.
    Hôm trước thì nóng rát tay luôn. Nhưng về bản 5.1 sau đó lên 6 bản xxv thì mấy sạc nhanh chỉ ấm thôi, nhưng cái đầu nhỏ của dây cáp sờ vào rất nóng. Bạn thử cắm sac nhanh rồi đợi 2p xem có nóng k. Ttbh thì ông kỹ thuật đó mình hơi ái ngại. Nếu của bạn k nóng thì mình đi mua cái dây cap khác của note xem nó nóng k, vẫn nóng thì mình mới mang ra cho ông kia thay

Trích dẫn Gửi bởi dkmzom
    Các bác cho em hỏi khi csc THL thì có xài dc app quà tặng galaxy ko ạ?
    Dùng đc bth b nhé