Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 3 của 16 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 154
    Trích dẫn Gửi bởi thanhfhuongf
    Mình là kỹ sư khai thác mỏ. Ko biết về lập trình. Ko biết về android.
    Có ngày hôm nay là thành quả mình tự học trên mạng. Ban đầu cũng như bạn thôi. Như bg mình tự học cái tiếng Nga ấy. Học vẹt. Để xài. Cần j biết sâu xa.
    Nên bạn yên tâm. Làm được hết. Có đam mê hay ko thôi.
    Viết xong guide cơ bản cách dùng apktool rồi. Và mod style IOS Status bar theo yêu cầu của bạn. Bạn cố gắng đi nhé.
    Còn mình sẽ thỉnh giáo bạn vụ tiếng Nga.
    Cảm ơn bạn nhiều nhé. May mắn có bạn là người đi trước con đường mình đang muốn đi. Làm chuyên môn khác nhưng đam mê lập trình. bao nhiêu năm mổ xẻ nay công việc mình cũng tạm ổn nên bắt đầu tập tành đam mê. Sẽ thỉnh giáo bạn nhiều. Mong bạn giúp đỡ nha!

Em quote guide của anh sang #2 bên kia đc ko a?

Trích dẫn Gửi bởi kidlawa_1625
    Cảm ơn bạn nhiều nhé. May mắn có bạn là người đi trước con đường mình đang muốn đi. Làm chuyên môn khác nhưng đam mê lập trình. bao nhiêu năm mổ xẻ nay công việc mình cũng tạm ổn nên bắt đầu tập tành đam mê. Sẽ thỉnh giáo bạn nhiều. Mong bạn giúp đỡ nha!
    Há. Bác chuyên phẫu thuật à

Trích dẫn Gửi bởi nguyentankiet
    Em quote guide của anh sang #2 bên kia đc ko a?
    Được. Nhưng e nên Link topic thôi. Guide nên để bên này. Bên này chỉ trao đổi guide. Bên e chia sẻ mod và app cũng như hướng dẫn sử dụng.

Trích dẫn Gửi bởi phucthaigia
    Sao mr Thành hông choa luôn cái tun để mod nhể . Hôm nọ a nghịch mà nó báo lỗi hoài nên buông xuôi chờ ăn ké luôn
    #1 a nhé

Há. Bác chuyên phẫu thuật à
    Um, bs ngoại. Mà quá trình bác tự học lập trình ntn, bác cho mình chút kinh nghiệm dc k?

Gửi từ SM-N900 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Um, bs ngoại. Mà quá trình bác tự học lập trình ntn, bác cho mình chút kinh nghiệm dc k?

Như bác học bg. Cứ theo guide rồi làm. Vướng đâu thì hỏi. Ngày xưa ko có guide ở VN. Toàn lên xda ngó nghiêng. Tiếng thì ko biết. Mò là chính. Bg ae biết nhiều. Bác học dễ hơn
    Chốt lại. Bác phải làm đi. Đến đâu hỏi đến đó. Thì mới thấm. Bg có hỏi. Cũng chưa hiểu j đâu

Làm bác sĩ có được vọc người không bác,

Trích dẫn Gửi bởi nguyentoan789
    Làm bác sĩ có được vọc người không bác,

Điên. Nghề cứu người. Vọc cái j

Như bác học bg. Cứ theo guide rồi làm. Vướng đâu thì hỏi. Ngày xưa ko có guide ở VN. Toàn lên xda ngó nghiêng. Tiếng thì ko biết. Mò là chính. Bg ae biết nhiều. Bác học dễ hơn
    Chốt lại. Bác phải làm đi. Đến đâu hỏi đến đó. Thì mới thấm. Bg có hỏi. Cũng chưa hiểu j đâu
    Bác nói đúng. Sáng nay ngồi ngâm guide của bác thấy dễ hiểu hẳn lun. Tks bác nhé!

Bác nói đúng. Sáng nay ngồi ngâm guide của bác thấy dễ hiểu hẳn lun. Tks bác nhé!
    Vì nó mà sáng nay đi làm muộn. Hix. Ngủ quên mất. Thức khuya quá. Đến tận 2h. 5h phải dạy đi cày rồi