Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

vậy ok rồi. đổi qua theme màu sẫm sẽ thêm đc 30p-1h scren on nữa

Trích dẫn Gửi bởi maychuchuyendung.vn
    vậy ok rồi. đổi qua theme màu sẫm sẽ thêm đc 30p-1h scren on nữa
    bác có thể chụp theme đó cho mình xem đc ko .
    sao mình thấy mấy bác kia pin trâu thế.
    mình ko biết cách xem bác chỉ giúp. hình người ta.

của bạn dùng hết sẽ đc khoảng 6h screen on ko kém nhiều. trong khi bạn chơi game, lướt web qua browser nhiều hơn. cái "giao diện touchwiz" mà hiện lên nhiều tức là ngồi vuốt vuốt chơi chơi nhiều hoặc đang ở giai đoạn tìm hiểu tính năng của máy.

theme tối màu: bạn xem thử theme material dark trên theme store nhé

Trích dẫn Gửi bởi maychuchuyendung.vn
    của bạn dùng hết sẽ đc khoảng 6h screen on ko kém nhiều. trong khi bạn chơi game, lướt web qua browser nhiều hơn. cái "giao diện touchwiz" mà hiện lên nhiều tức là ngồi vuốt vuốt chơi chơi nhiều hoặc đang ở giai đoạn tìm hiểu tính năng của máy.

theme tối màu: bạn xem thử theme material dark trên theme store nhé

pin còn nhiu đó bác thời gian vậy theo bác là ổn hay ko để mình còn biết đổi máy với ạ . thiệt là mình ko rành nhờ bác

các pro cho em hỏi. em đang dùng n5 9208 bản malay. ban đầu máy dùng bthuong, sau một tgian em root máy nhưng bị lỗi lặt vặt nên em up lại bản rom stock j5 qua odin, nhưng bị hiện tượng qua đêm bị tụt 20 % pin. măc dù đã tắt tất cả kết nối. pin báo android system tiêu tốn 10% pin.
    ngoài ra khi dùng thì mức tiêu thụ pin không nhiều vẫn như trước đây, chỉ có vấn đề khi để chờ thì android hệ thống vẫn chạy làm tiêu tốn pin quá nhiều, em đã thử reset fac và stock lại vẫn bị như trên. mong anh em cho lời khuyên. tks

Trích dẫn Gửi bởi trần quý nam
    pin còn nhiu đó bác thời gian vậy theo bác là ổn hay ko để mình còn biết đổi máy với ạ . thiệt là mình ko rành nhờ bác
    pin này vẫn như trc, vẫn ok

Trích dẫn Gửi bởi alibaba075
    các pro cho em hỏi. em đang dùng n5 9208 bản malay. ban đầu máy dùng bthuong, sau một tgian em root máy nhưng bị lỗi lặt vặt nên em up lại bản rom stock j5 qua odin, nhưng bị hiện tượng qua đêm bị tụt 20 % pin. măc dù đã tắt tất cả kết nối. pin báo android system tiêu tốn 10% pin.
    ngoài ra khi dùng thì mức tiêu thụ pin không nhiều vẫn như trước đây, chỉ có vấn đề khi để chờ thì android hệ thống vẫn chạy làm tiêu tốn pin quá nhiều, em đã thử reset fac và stock lại vẫn bị như trên. mong anh em cho lời khuyên. tks
    khả năng do cái scan wifi ngay cả khi tắt

em nghĩ không phải đâu ạ. trước đấy em vẫn để thế đâu có tụt, vấn đề bị tụt sau khi up lại bản rom stock. theo anh em thì sau vài ngày liệu có ổn định không nhỉ

quá trình theo dõi mấy hôm nay đây ạ

[img]data/attachments/30/30751-a76f76b87682c90e01945b23e391878f.jpg[/img]

[img]data/attachments/30/30752-9a23bc76a032a889193bd9a5f553c677.jpg[/img]

[img]data/attachments/30/30753-618ac9762b0a5baf1c210f81490e40ed.jpg[/img]