Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

Hỏi về âm thanh trên Note 5 ?

samsung chưa bao giờ mạnh về âm thanh trên điện thoại hết bác. trc em dùng note 2 nghe nhạc phát chán, tuy nhiên lên note 5 thì nghe nhạc hay hơn nhiều, tuy có vẻ không bằng sony dòng z, có điều kiện bác đầu tư một tai nghe xịn xịn chừng vài chai, cài mod viper4android vô, nghe nhạc bao phê luôn (em đang dùng tai nghe sony xb950bt)

Trích dẫn Gửi bởi babydown
    samsung chưa bao giờ mạnh về âm thanh trên điện thoại hết bác. trc em dùng note 2 nghe nhạc phát chán, tuy nhiên lên note 5 thì nghe nhạc hay hơn nhiều, tuy có vẻ không bằng sony dòng z, có điều kiện bác đầu tư một tai nghe xịn xịn chừng vài chai, cài mod viper4android vô, nghe nhạc bao phê luôn (em đang dùng tai nghe sony xb950bt)
    thích xb là thích basshead với dance rồi. mấy cái vụ này thì khó mà bàn đến nhạc tính đc. và note 2 exynos đc rất nhiều người đánh giá hay khác hẳn ý kiến của bạn đấy. đừng đánh giá dựa trên tiêu chính giống như cái tai nghe xb của bạn nhé

trước mình chỉ dùng các thiết bị của htc như one x,m7,m8 cho tới m9 nghe nhạc khá phê nên chắc z mà chuyển sang dùng note 5 cảm nhận nhạc nge bằng tai nghe không đc hay cho lắm,kiểu như bị ngẹt mũi :d

m thấy note 5 nghe hay + ấm mà bass cũng đc

chẳng hiểu sao máy mình nghe để ý kĩ thì thấy xoẹt xoẹt giống kiểu đài radio bị mất sóng vậy.
    thêm nữa, tai urbeats của mình lúc mua hộp sách đều nói hỗ trợ cả ios và android, vậy mà giờ chuyển sang dùng cho note 5 thì 2 nút +- âm lượng ko hoạt động. (

thì do thằng urbeat thôi b. loa mi square box 2 hay headphone của mình đều hoạt động ngon

Trích dẫn Gửi bởi tbql
    tình hình là phải qua tết mới đủ tiền mua . muốn được ae chỉ giáo xem âm thanh loa ngoài và nhất là tai nghe với nguồn phát là note 5 nghe có phê không, thấy bên v10 của lg nghe chất lượng ghê .
    khá ổn bạn ạ. cái headphone đi kèm cũng chất ra phết

sent from my sm-n920t using tapatalk

e cũng chuyển từ m7 lên note 5 và cũng hụt hẫng khoản nghe nhạc

note 5 mình thấy loa ngoài lởm khó tả, tai nghe kèm theo cũng chán, ko ấm + ko sâu như tai của iphone. em toàn nghe nhạc trên note 5 bằng tai của iphone :v ko chỉnh button được nhưng nghe hay hơn gấp nhiều lần tai đi kèm máy. haiz. loa ngoài thì mở to mặt lưng rung bần bật ấy đã thế nghe lại còn ko ra j