Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Note 5 khi lắc nghe tiếng động lạ?

con note 5 nhà em khi lắc thì nghe có tiếng kêu lạ không biết có phải cái chống rung không nữa.
    với lại cái màn hình hình như nó bị lệch. chỗ cái viền đen của màn hình dưới chữ samsung thì phần bên phải dày hơn bên trái.
    có bác nào bị giống em không ạ?

mình lắc cũng nghe lục cục ngay cụm camera, chắc do ois, còn màn hình thì chuẩn kg lệch

mình cũng vừa lắc thử thì thấy cũng nghe lục cục ở cụm camera, chắc là phần cứng ai cũng thế.

màn hình bác thử cho anh em xin ít hình để nhìn cho dễ.

p/s: em xài cái ốp dẻo trong suốt 100k sau 1 tháng xài giờ chỗ mấy miếng nhựa nó bị đổi màu như vậy luông. có bác nào biết làm cho nó trắng lại không?

Trích dẫn Gửi bởi bjculo2301

p/s: em xài cái ốp dẻo trong suốt 100k sau 1 tháng xài giờ chỗ mấy miếng nhựa nó bị đổi màu như vậy luông. có bác nào biết làm cho nó trắng lại không?

dùng nước trắng vắt ít chanh vào và lau là bay bạn nhé.

mình lắc cũng nghe lọc cọc.

sent from my sm-n920c using tapatalk

các bác mở camera lên là lắc ko kêu à :d

Trích dẫn Gửi bởi bjculo2301

đã thử nghiệm với đt of mình (chính hãng vn) và kết quả cũng y chang. có cái gì đó kiu lọc cọc bên trong. không biết nên cùng nhau lo lắng hay thở phào vì ai cũng bị giống mình đây nữa?

cái vụ viền đen thì hình như là lỗi của nhà sản xuất. đem ra đỗi lại được mà. nhưng hình như thì bất cứ máy nào của samsung cũng vậy thì phải. nếu không lỗi này thì cũng lỗi kia. máy mình thì bị trường hợp là đường viền màu vàng bao quanh camera trước cũng như quanh cảm biến không đều nhau. nhìn hơi mất thẩm mỹ nhưng thấy không có gì nên thôi.

p/s: sẳn tiện cho mình hỏi là mặt lưng máy bạn dán ở đâu vậy?

Trích dẫn Gửi bởi kenny nguyễn
    đã thử nghiệm với đt of mình (chính hãng vn) và kết quả cũng y chang. có cái gì đó kiu lọc cọc bên trong. không biết nên cùng nhau lo lắng hay thở phào vì ai cũng bị giống mình đây nữa?

cái vụ viền đen thì hình như là lỗi của nhà sản xuất. đem ra đỗi lại được mà. nhưng hình như thì bất cứ máy nào của samsung cũng vậy thì phải. nếu không lỗi này thì cũng lỗi kia. máy mình thì bị trường hợp là đường viền màu vàng bao quanh camera trước cũng như quanh cảm biến không đều nhau. nhìn hơi mất thẩm mỹ nhưng thấy không có gì nên thôi.

p/s: sẳn tiện cho mình hỏi là mặt lưng máy bạn dán ở đâu vậy?
    mình dán ở chỗ dán xe máy bạn ạ.
    máy mình cũng bị viền vàng lệch chỗ cam trước với cảm biến nếu không để ý kĩ thì không thấy. chỉ có bị cái viền đen là nhìn thấy liền. mình mua máy được 6 tháng rồi với lại bị trầy 1 vài chỗ ở viền không biết có được bảo hành không nữa.

cái viền ăng ten của bạn đổi màu nhìn lại thấy hay hay ^^, mình lắc cũng có tiếng như vậy, khả năng có thể do đầu bút spen trong máy