Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Kết quả 1 đến 10 của 10

Chủ đề: Loa ngoài note 5

Loa ngoài note 5

e mới lấy con note5 n920i bản bên sing được mấy hôm
    có chút thắc mắc các b giải đáp hộ e cái loa ngoài con note 5 của e khi phát nhạc phần lưng dưới camera e cảm thấy nó rung khá mạnh cảm giác cầm khá khó chịu mà loa max cũng hơi nhỏ e cảm thấy thế mà cầm thì rõ khó chịu
    b nào giải đáp giúp e cái đang lăn tăn có phải máy có vấn đề gì k @@

sống chung với lũ chứ biết tính sao. chả biết ông ss này global warranty thế nào chứ ông iphone thì về khoản này sướng rồi. mình đang dùng n920c, bị như bạn chắc phải đem đến ss để bảo hành thôi

gửi từ sm-n920c của tôi bằng cách sử dụng tapatalk

cũng bản sing giống bạn nhưng mình ko hề thấy rung một chút nào

Trích dẫn Gửi bởi cậu dân
    cũng bản sing giống bạn nhưng mình ko hề thấy rung một chút nào
    có lẽ cái này do lỗi sx của ss
    máy e hàng xách thì chắc sống chung với lũ vậy bác bên trên cũng dính mà @@

Trích dẫn Gửi bởi emcodo0903
    có lẽ cái này do lỗi sx của ss
    máy e hàng xách thì chắc sống chung với lũ vậy bác bên trên cũng dính mà @@
    còn trong thời gian đổi trả thì ra đổi lấy em khác đi bác, em số hên lên đi mua hàng xách tay lúc nào cũng được em ngon, hehe :d

các bác test thử loa note5 xem tiếng giống của mình không! nhất là âm thanh khi nhất nút like trên fb. nghe tiếng cứ bồm bộp bụp bụp phọp phẹp chứ không cảm giác thanh sắc.
    <div data-s9e-mediaembed="youtube" style="display:inline-block;width:100%;max-width:640px"><div style="overflow:hidden;position:relative;padding-bottom:56.25%"><iframe allowfullscreen="" scrolling="no" style="border:0;height:100%;left:0;position:absolu te;width:100%" src="//www.youtube.com/embed/mmnoa71ywnu"></iframe></div></div>

bình thường bác ơi, em thấy nó hự hạ đều như vắt chanh còn gì.

còn rung máy thì bác bật volume thì nó phải rung chứ :d

thử chuẩn nhất là bác cắm tai nghe vào rồi bật nhạc, xem máy nó có rung rung không.

Trích dẫn Gửi bởi lamborghini_08
    các bác test thử loa note5 xem tiếng giống của mình không! nhất là âm thanh khi nhất nút like trên fb. nghe tiếng cứ bồm bộp bụp bụp phọp phẹp chứ không cảm giác thanh sắc.
    <div data-s9e-mediaembed="youtube" style="display:inline-block;width:100%;max-width:640px"><div style="overflow:hidden;position:relative;padding-bottom:56.25%"><iframe allowfullscreen="" scrolling="no" style="border:0;height:100%;left:0;position:absolu te;width:100%" src="//www.youtube.com/embed/mmnoa71ywnu"></iframe></div></div>
    mình cũng xài note 5 và âm thanh dấu like fb cũng giống như y chang bạn. bạn gái mình xài s6 cũng vậy. nên mình nghĩ chắc là bình thường.
    có bị 1 vấn đề là tiếng âm thanh đó lâu lâu lớn bất thường, cảm giác hơi chói tai.

em cũng mua phải 1 con bị rung mặt lưng với nghe rè rè thế này nên mang trả lại roài. con giờ đang xài ko bị. chắc tùy từng máy.

đúng là loa note 5 nghe một thời gian hơi vỡ tiếng. nhưng cũng chả sao.