Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

Chủ đề: Ốp lưng cho note 5

Ốp lưng cho note 5

cho mình hỏi mấy bạm đang xài ốp lưng gì cho note 5? mình xem 1 số loại, thượng vàng hạ cám bên tgdd, vienthonga, viettel đều chưa tìm đc cái nào ưng ý. định bụng kệ nó xài trần luôn mà rớt 2 phát móp 2 góc rồi :'((
    //thấy chỉ có thằng iphone là sướng, đồ chơi ngập tràn đủ loại, đủ nhu cầu, đủ gu luôn.

spigen. vừa đẹp vừa tốt. hơi đắt tí.

sent from my sm-n9200 using tapatalk

mình thì xài loại ốp thế này, có nhiều kiểu hình in cho mình lựa, hoặc tự design 1 mẫu cho riêng mình rồi đưa cho người ta cân chỉnh lại rồi in thôi.

[img]data/attachments/35/35115-3759fd3abfc21eb5334c418bcd95905b.jpg[/img]

ốp dạng này thì không bị xỉn màu theo thời gian, hình cũng không bị bong tróc.

Trích dẫn Gửi bởi kenny nguyễn
    mình thì xài loại ốp thế này, có nhiều kiểu hình in cho mình lựa, hoặc tự design 1 mẫu cho riêng mình rồi đưa cho người ta cân chỉnh lại rồi in thôi.

view attachment 28033

ốp dạng này thì không bị xỉn màu theo thời gian, hình cũng không bị bong tróc.
    ốp kiểu này bạn mua ở đâu vậy???

xin chia buồn với chủ thớt, m cũng thử vài loại r, xong lại quay lại với cái silicon dẻo cho nó lộ cả e nó ^^

Trích dẫn Gửi bởi tienquyet
    ốp kiểu này bạn mua ở đâu vậy???
    bạn lên facebok search kimta shop là ra liền.

lesang.vn mình toàn mua ở đấy.

mình thấy loại silicon trong là tốt nhất, rẻ, mỏng, ốp cạnh ngon. search trên mạng mua online là khỏe nhất

sent from my sm-n9208 using tapatalk

mình xài qua con nikki defender nhưng hơi dầy nên mua con spigen neo hybrid carbon xài rất thích. bạn vào lesang.vn 590k rẻ nhất nhưng vào lazada mua nhập code khuyến mãi chỉ còn 510k. 3ngày là có hàng vì chuyển từ hà nội vào sài gòn.

Trích dẫn Gửi bởi vuminh.arc
    cho mình hỏi mấy bạm đang xài ốp lưng gì cho note 5? mình xem 1 số loại, thượng vàng hạ cám bên tgdd, vienthonga, viettel đều chưa tìm đc cái nào ưng ý. định bụng kệ nó xài trần luôn mà rớt 2 phát móp 2 góc rồi :'((
    //thấy chỉ có thằng iphone là sướng, đồ chơi ngập tràn đủ loại, đủ nhu cầu, đủ gu luôn.
    bạn lên trang phukiengalaxy.vn tha hồ mà lựa, kiểu gì k0 có chỉ sợ thấy nhiều quá k0 đủ tiền mua. lựa xong họ sẽ ship cod đến tận nhà, ok mới trả tiền, mình đang xài 1 cái clear view cover mua từ đó và rất ưng ý, đã vậy lúc mua còn đc tặng thêm 1 miếng dán màn hình, 1 gậy selfie, 1 viết cảm ứng mtb, nói chung rất hài lòng về service.