Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 39 của 39
    Trích dẫn Gửi bởi thanhdat769
    rùi còn máy e ad po tay rùi fai k, ssv zay ma k có cao nhân hao sao nhỉ
    máy bạn bị sao ?

Trích dẫn Gửi bởi hoangtusunny
    máy bạn bị sao ?
    k đọc bài viết hả bác

Trích dẫn Gửi bởi hoangtusunny
    bạn tải rom stock 4 file dành cho 920k rồi up qua odin thử xem. không cần wipe gì cả. nhớ check md5 sau khi tải tránh file lỗi.
    thường thì up lên 6 xuống 5 thì sẽ bị boot lop 1 lần. tháo pin ra 5 phút rồi up lại lần nữa là hết.

<div class="link-essentials-favicon">
    [img]//www.google.com/s2/favicons?domain=https%3a%2f%2fsamsungviet.vn[/img]
    tổng hợp link fshare frimware stock mới nhất galaxy note 5 all model. | cộng đồng người dùng samsung việt nam</div>
    j note 5 ma tháo pin j bác, e tu 5 len 6 k dc day ne, cach bac e da lam ma van k an thua

j note 5 ma tháo pin j bác, e tu 5 len 6 k dc day ne, cach bac e da lam ma van k an thua
    flash stock 4 file 6.0.1 chưa bạn?

Trích dẫn Gửi bởi namfat
    flash stock 4 file 6.0.1 chưa bạn?
    a flash lun 4 file rui a, vẫn bị reboot logo, lúc cai odin xong may reset install update, nó chạy mới có 30% ak rùi nhảy vào logo ss note 5 rui reboot logo lun, lam moi cach cung bi lỗi zay,

he he quên mất vụ tháo pin. bạn kiểm tra lại file mp5 chưa. tải 30% mà văng ra thì có thể tải file bị lỗi.
    mà bạn vô dowload mode kiểm tra xem máy mã là 920l hay 920s? nhiều khi tải nhầm thì bootlop hoài

a flash lun 4 file rui a, vẫn bị reboot logo, lúc cai odin xong may reset install update, nó chạy mới có 30% ak rùi nhảy vào logo ss note 5 rui reboot logo lun, lam moi cach cung bi lỗi zay,
    vô lý. vậy kiếm stock 5 file 5.1.1 thử lại.

sent from my sm-n920c using tapatalk

gặp trường hợp y chang, mà hỏi cũng ko ai giúp. thấy hơi thất vọng vì chuyển từ lg qua, ở lg việt vọc vạch ấcc kiểu cũng treo máy cũng cục gạch nhưng mn hỗ trợ nhau nhiều lắm...

Trích dẫn Gửi bởi skyhigh3003
    gặp trường hợp y chang, mà hỏi cũng ko ai giúp. thấy hơi thất vọng vì chuyển từ lg qua, ở lg việt vọc vạch ấcc kiểu cũng treo máy cũng cục gạch nhưng mn hỗ trợ nhau nhiều lắm...
    vâng. bạn hỏi hơi nhiều topic nên trả lời ko kịp. trả lời bên kia rồi nhé. bên nào tự bạn tìm thuôi.

sent from my sm-n920c using tapatalk