Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 39
    cũng gặp lỗi như bác, bác đã có cách nào up lên chưa ạ

Trích dẫn Gửi bởi dragonit09
    cũng gặp lỗi như bác, bác đã có cách nào up lên chưa ạ
    bác xài bản nào, làm cả chu lần vẫn bị bac oi, admin nói fai nhờ tới box j đó fix mới dc

vào recovery bằng phím cứng
    nếu trên màn hình hiện drk là xác định dính lỗi drk nhé

Trích dẫn Gửi bởi hiepgia
    vào recovery bằng phím cứng
    nếu trên màn hình hiện drk là xác định dính lỗi drk nhé
    máy reboot ở logo ss galaxy note 5 nhung vẫn dùng phím cứng vào rec dc nhung lúc bấm phím nó hiện hình android vs hinh tam giác có chấm than rùi mới vô rec dc, bị bootloop thì fai , e k thấy nó hiện chữ drk

@hiepgia e ở sg có cao nhân nào fix juo e dc k

hix mình n920l cũng bị như bác này. bây h nó cứ bị ngay logo hoài. lên 6.0 cũng ko đc mà xuống 5.1.1 cũng ko dc luôn. có bác nào giúp với. hix

Trích dẫn Gửi bởi stevenkao
    hix mình n920l cũng bị như bác này. bây h nó cứ bị ngay logo hoài. lên 6.0 cũng ko đc mà xuống 5.1.1 cũng ko dc luôn. có bác nào giúp với. hix
    bac cai 6.0 wa odin bị treo ngay logo ss note 5 fai k, nó có reboot liên tục logo k

Trích dẫn Gửi bởi thanhdat769
    bac cai 6.0 wa odin bị treo ngay logo ss note 5 fai k, nó có reboot liên tục logo k
    đúng rồi bác, lên 6.0 qua odin thì bị treo ngay logo nhà mạng (lte me), còn về stock 5.1.1 thì bị reboot hoài.

Trích dẫn Gửi bởi stevenkao
    đúng rồi bác, lên 6.0 qua odin thì bị treo ngay logo nhà mạng (lte me), còn về stock 5.1.1 thì bị reboot hoài.
    e cài cả chục lần thì vẫn reboot logo ss note 5, còn về stock ca chuc lần thì k bị j, cao nhân nào jup đỡ mới dc, có bác manhit nói fai nhờ box fix j đó mới dc, đòi 200k

Trích dẫn Gửi bởi thanhdat769
    e cài cả chục lần thì vẫn reboot logo ss note 5, còn về stock ca chuc lần thì k bị j, cao nhân nào jup đỡ mới dc, có bác manhit nói fai nhờ box fix j đó mới dc, đòi 200k
    hix e bây giờ muốn có cái máy bt dùng còn ko dc. chán thế ko biết. cũng down là làm theo hướng dẫn của bác manhit. h có việc cần dùng dt mà ko biết làm thế nào luôn bác a.