Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Kết quả 1 đến 9 của 9

Trích dẫn Gửi bởi kinh bắc
    em up lên 6.0 thì báo ntn .ai biết chỉ e cách dùng vân tay lại cái.

view attachment 29447
    đây là chế độ xác thực dự phòng kèm theo chế độ xác thực vân tay (có thể dùng mật khẩu, pattern).
    mỗi lần reboot máy thì phải dùng chế độ xác thực dự phòng này, sau đó có thể xài vân tay bình thường.

khi khai báo vân tay, hệ thống yêu cầu chọn chế độ xác thực dự phòng.

Trích dẫn Gửi bởi namfat
    đây là chế độ xác thực dự phòng kèm theo chế độ xác thực vân tay (có thể dùng mật khẩu, pattern).
    mỗi lần reboot máy thì phải dùng chế độ xác thực dự phòng này, sau đó có thể xài vân tay bình thường.

khi khai báo vân tay, hệ thống yêu cầu chọn chế độ xác thực dự phòng.
    lần nào mở máy lên cũng vậy ạ.không phải chỉ khởi động lại mới có

lần nào mở máy lên cũng vậy ạ.không phải chỉ khởi động lại mới có
    vậy vào security settings set lại thôi.

Trích dẫn Gửi bởi namfat
    vậy vào security settings set lại thôi.
    em cài khôi phục cài đặt gốc rồi mà vẫn bị như vậy là sao ạ.có anh nào bị thì chỉ giùm e phát

em cài khôi phục cài đặt gốc rồi mà vẫn bị như vậy là sao ạ.có anh nào bị thì chỉ giùm e phát
    ko bị gì, ngon choét luôn. he he.

ờ cái này mỗi lần khời động lại nó đều bắt phải nhập pin (pass,pattern) dự phòng rồi lần sau mới dùng đc vân tay bác ơi. e mới cài cái app good lock vào xong cứ lỡ tay vuốt vuốt là nó hiện lên bắt đánh pass nhưng vẫn dùng vân tay đc, nhìn có vẻ hơi mất chuyên nghiệp nhưng mà thôi tạm chấp nhận đc :d mà e có cảm giác lên 6.0.1 tốc độ nhận vân tay có vẻ nhanh hơn, k biết các bác có thấy thế k?

bác kinh bắc đã fix được chưa ạ. em cũng đang dính phải lỗi như bác mà chưa fix được, bác giúp em với ạ. tks bác

Trích dẫn Gửi bởi hoàng anh phạm
    ờ cái này mỗi lần khời động lại nó đều bắt phải nhập pin (pass,pattern) dự phòng rồi lần sau mới dùng đc vân tay bác ơi. e mới cài cái app good lock vào xong cứ lỡ tay vuốt vuốt là nó hiện lên bắt đánh pass nhưng vẫn dùng vân tay đc, nhìn có vẻ hơi mất chuyên nghiệp nhưng mà thôi tạm chấp nhận đc :d mà e có cảm giác lên 6.0.1 tốc độ nhận vân tay có vẻ nhanh hơn, k biết các bác có thấy thế k?
    mặc định của m là thế, mỗi lần reboot máy phải nhập pass hoặc pin hay cho vân tay.

sent from n930c using tapatalk