Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 47
    Trích dẫn Gửi bởi mr.sh3r4
    hello cac bac, m dang dung ban 9028 taiwan, cho minh hoi gio muon root lam the nao, ko co ban fim tieng viet kho chiu qua

gửi từ sm-n9208 của tôi bằng cách sử dụng tapatalk
    nếu bạn chỉ cần gõ tiếng việt thì vào ch play tải laban key về dùng thôi. k phải root làm gì

gửi từ sm-n9208 của tôi

Trích dẫn Gửi bởi hoàng342
    nếu bạn chỉ cần gõ tiếng việt thì vào ch play tải laban key về dùng thôi. k phải root làm gì

gửi từ sm-n9208 của tôi
    chuẩn lun.

sent from my sm-n920c using tapatalk

mình không thấy hiển thị 4g trong mục kết nối dữ liệu từ khi up bản 6.0 ,bạn có thấy như thế kg bạn ơi

Trích dẫn Gửi bởi trần yên
    mình không thấy hiển thị 4g trong mục kết nối dữ liệu từ khi up bản 6.0 ,bạn có thấy như thế kg bạn ơi
    của bạn máy gì vậy. máy mình n9208 malai thì up lên vẫn đầy đủ cài đặt dữ liệu 3g 4g 2g như trước. và phần quản lí cài đặt dữ liệu sắp xếp có vẻ thông minh khoa học hơn

đt mình là sm-n9208 taiwan bạn ơi , bạn xem máy mình nó thế này mới đau s cau chứ

Trích dẫn Gửi bởi trần yên
    đt mình là sm-n9208 taiwan bạn ơi , bạn xem máy mình nó thế này mới đau s cau chứ
    cái này có vẻ lạ, taiwan thì họ cũng phải dùng 4g chứ nhỉ, sắp tới các nhà mạng vn cũng triển khai 4g hết rồi mà của bạn không dùng đc thì nghe vẻ hơi chuối. bạn thử khôi phục lại cài đặt gốc xem coi sao

thank bạn nhá

mới có bản cập nhật mới hơn 100mb cho 9208 mọi ng cùng update và chia sẻ cảm nhận xem có gid khác biệt không nhỉ . thấy ghi chú ở đó là ổn định và sửa lỗi

cám ơn bạn nhé mình vừa cài xong ,nó hơn 200mb đấy bạn nhá còn chưa phát hiện gì mới cả .

mình thấy lướt web nhanh hơn trước rất nhiều.