Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 58
    Trích dẫn Gửi bởi hungnk
    mấy mình cũng bị lệch.hic. còn có 1 hạt bụi phía trong nữa. còn 7 ngày nữa là hết hạn đổi trả. có nên đổi ko các bạn.

sent from my sm-n920c using tapatalk
    còn không mau đem đi đổi đi, chần chờ gì nữa

Trích dẫn Gửi bởi ttnp
    còn không mau đem đi đổi đi, chần chờ gì nữa
    ngại đi quá. mà đang dùng thấy cũng ổn định. chụp hình vẫn bình thường bạn ah. cái hạt bụi chỉ bằng đầu cây kim mà lệch một bên ống kính.

máy e cũng thấy lệch nhưng thấy dùng vẫn ok nên chả cần đổi )

máy mình cũng hàng chính hãng nhưng ko thấy lệch

mình xài qua 2 con.
    con trước thì bị lệch, lệch nặng hơn con trong hình và có 1 hạt bụi nhỏ.
    con hiện giờ đang xài thì ko bị lệch 1 tí nào cả.

nhưng cả 2 con chụp hình đều hoàn hảo, k bị lỗi làm gì.
    do mình ko khắt khe vụ lệch này nên con đầu tiên mình cũng chả đổi, cứ để xài. sau đó đưa cho vợ xài.

tiện thể hỏi các bác ngoài lề là máy chính hãng đã có cách unroot ko bị bảo hành phát hiện ra chưa ạ?

thông thường cam không gắn chặt cố định thì bị lệnh so với sơn kính bảo vệ cũng là lẽ thường :d

màn ám vàng hay màn trắng xanh con thế này con thế kia không cứ gì samsung , mình nhà 2 người dùng note 2 màn khác nhau ( 1 con hơi vàng hơn con kia, ai dùng của người ấy thì không vấn đề, cứ đụng nhau lại ngồi soi mói :d ) , iphone cũng xanh vàng lẫn lộn ( thực tế cũng đang dùng )

không phải samsung hoàn thiện kém, mà hãng nào cũng có con bị này con bị kia, mình đi mua iphone 6s plus cùng bạn , tự tay bóc 3 con chính hãng thì đều lỗi màn hình có bẩn ( bóc lỗi lại đổi ), đợt sau bóc tiếp vẫn bị, chuyển sang bóc sách tay mỹ cũng thế :d .. giờ còn nhiều người kêu bỗng dùng bong sơn đây nè mặc dù cởi trần hay mạc áo

về việc camera bị lệch này thì mấy bạn thử cầm em note 5 lên rồi lắc lắc và cảm nhận nhé, camera cảu nó bị lỏng, k lắp chặt vào thân máy, lắc nó kêu lọc cọc lọc cọc. buồn gì đâu, không biết là do lỗi của ss hay là kiểu nó như vậy nữa, cảm giác nói cùi cùi khi đưa bạn bè cầm mà nó phát hiện ra lỗi này,..

Trích dẫn Gửi bởi hieucool
    về việc camera bị lệch này thì mấy bạn thử cầm em note 5 lên rồi lắc lắc và cảm nhận nhé, camera cảu nó bị lỏng, k lắp chặt vào thân máy, lắc nó kêu lọc cọc lọc cọc. buồn gì đâu, không biết là do lỗi của ss hay là kiểu nó như vậy nữa, cảm giác nói cùi cùi khi đưa bạn bè cầm mà nó phát hiện ra lỗi này,..
    lắc khéo nó rơi camera ra. bác xui dại ae ko.

mình đổi mấy máy rồi vẫn lệch (bóc tem mấy máy liền thấy ngại ngại ))) và thấy cam con nào cũng có bụi ở trong, máy ít máy nhiều, cuối cùng kệ, chụp vẫn ngon lành, chụp đẹp hơn ip 6s plus của vợ.
    càng dùng càng thấy thích note, không hối hận khi chọn em nó.

xác nhận là note 5 hàng chính hãng việt nam camera con nào cũng lệch nhé. nhưng không ảnh hưởng đến chất lượng máy ảnh (camera trước và sau đều lệch nhưng lệch ít lệch nhiều thôi). nếu lệch ít như bác chủ thớt thì để dùng cũng được.
    nếu ai lệch nhiều hoặc khó nhìn thì mang ra trung tâm bảo hành 99 nguyễn huệ họ sẽ thay camera hoặc chỉnh lại cho các bạn.