Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 58
    theo mình nghĩ, có lẽ do là giữa con mắt cảm biến với tấm ô vuông màu đen (mình ko biết gọi nó là gì) có 1 khoảng trống, nên theo góc độ ánh sáng trong phòng, bạn sẽ thấy nó bị lệch (tấm ô vuông đổ bóng xuống phần con mắt cảm biến).

mình cũng xài note 5, lúc mua không để ý phần này. khi đọc bài viết này, mình lật qua xem liền, thấy có lệch nên hoang mang quá. rồi lại lấy đt khác bật đèn flash lên để xem rõ hơn thì phát hiện ra vậy đó.

mình nhìn phía nào cũng thấy nó lệch bạn à. nhưng không thấy ảnh hưởng đến chụp nên kệ thôi.

Trích dẫn Gửi bởi catbuitcs
    mình nhìn phía nào cũng thấy nó lệch bạn à. nhưng không thấy ảnh hưởng đến chụp nên kệ thôi.
    uhm, chắc tại mỗi thiết bị của samsung đều có 1 vài lỗi thiết kế (hoặc đó là phong cách thiết kế riêng của họ). đt mình thì bị vầy nè: đường viền bao quanh camera trước và camera cảm biến không đều.

[img]data/attachments/32/32607-dd2c65c414a144542d50ad616b9eceb2.jpg[/img]

[img]data/attachments/32/32608-17af1e93e8c56e3673e053b3dc524b94.jpg[/img]

bữa mình đi mua n9208, thấy bị lệch kêu cửa hàng lấy ra 1 em khác cũng lệch mà ít hơn, cái cuối cùng chọn em lệch nhiều vì cái em lệch ít thì sạc ba chấu chà bá và màn hình ám vàng tối thui. từ dạo mua về tới giờ quên béng mất lỗi, hôm nay đọc topic này mới nhớ lỗi của máy mình. :d

mà thích ios thì mua iphone còn muốn mua android thì biết chọn hiệu gì ngoài samsung bây giờ.

Trích dẫn Gửi bởi kenny nguyễn
    uhm, chắc tại mỗi thiết bị của samsung đều có 1 vài lỗi thiết kế (hoặc đó là phong cách thiết kế riêng của họ). đt mình thì bị vầy nè: đường viền bao quanh camera trước và camera cảm biến không đều.
    của mình cũng bị như bạn! ss hoàn thiện sp chưa tốt lắm.

Trích dẫn Gửi bởi lovestone
    bữa mình đi mua n9208, thấy bị lệch kêu cửa hàng lấy ra 1 em khác cũng lệch mà ít hơn, cái cuối cùng chọn em lệch nhiều vì cái em lệch ít thì sạc ba chấu chà bá và màn hình ám vàng tối thui. từ dạo mua về tới giờ quên béng mất lỗi, hôm nay đọc topic này mới nhớ lỗi của máy mình. :d

mà thích ios thì mua iphone còn muốn mua android thì biết chọn hiệu gì ngoài samsung bây giờ.
    màn máy mình cũng hơi vàng bạn à.

mình thì ko thấy camera bị lệch gì. có thể do mắt mình.

sent from my sm-n920c using tapatalk

ý bạn là cái thấu kính k nằm giữa ah. máy mình cũng thế, chả sao cả. chụp đẹp phơi phới

máy mình 920l silver hàn trước sau chuẩn ko lệch,có thể do tùy lô hàng xuất đi các thị trường.hàng vào thị trường mỹ tiêu chuẩn rất gắt.

mấy mình cũng bị lệch.hic. còn có 1 hạt bụi phía trong nữa. còn 7 ngày nữa là hết hạn đổi trả. có nên đổi ko các bạn.