Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 58
    Trích dẫn Gửi bởi hieucool
    về việc camera bị lệch này thì mấy bạn thử cầm em note 5 lên rồi lắc lắc và cảm nhận nhé, camera cảu nó bị lỏng, k lắp chặt vào thân máy, lắc nó kêu lọc cọc lọc cọc. buồn gì đâu, không biết là do lỗi của ss hay là kiểu nó như vậy nữa, cảm giác nói cùi cùi khi đưa bạn bè cầm mà nó phát hiện ra lỗi này,..
    máy này có ois nó cùng lục cục thế đó bạn ạ. ko tin bạn kiếm mấy con 1520, 930 lắc thử coi. mình từng dùng cả 1520 cũng thế, bây giờ vẫn đang dùng 930 cũng rứa đó. để nó có không gian cho ois nó tinh chỉnh đó mà

Trích dẫn Gửi bởi hieucool
    về việc camera bị lệch này thì mấy bạn thử cầm em note 5 lên rồi lắc lắc và cảm nhận nhé, camera cảu nó bị lỏng, k lắp chặt vào thân máy, lắc nó kêu lọc cọc lọc cọc. buồn gì đâu, không biết là do lỗi của ss hay là kiểu nó như vậy nữa, cảm giác nói cùi cùi khi đưa bạn bè cầm mà nó phát hiện ra lỗi này,..
    không phải lắp lỏng đâu bạn, chắc thiết kế như vậy đấy, bạn lắc thấy kêu, nhưng khi bạn bật camera lên rồi lắc thì không thấy kêu đâu.

Trích dẫn Gửi bởi catbuitcs
    không phải lắp lỏng đâu bạn, chắc thiết kế như vậy đấy, bạn lắc thấy kêu, nhưng khi bạn bật camera lên rồi lắc thì không thấy kêu đâu.
    lắc nhiều dễ rụng lắm.

sent from my sm-n920c using tapatalk

các bạn thử bật camera lên xem nó sẽ về tâm chuẩn mình đã test rồi có lẽ là tính năng chống rung quang học. cứ để ý xem mỗi lần chụp xong nó lại lêch về 1 hướng khác nhau. @@@

Trích dẫn Gửi bởi thái hân
    các bạn thử bật camera lên xem nó sẽ về tâm chuẩn mình đã test rồi có lẽ là tính năng chống rung quang học. cứ để ý xem mỗi lần chụp xong nó lại lêch về 1 hướng khác nhau. @@@
    cmt này chính xác này. chuẩn ko phải chỉnh. nghiêng máy về các góc thì tâm camera cũng di chuyển theo.

sent from my sm-n920c using tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi ttnp
    không phải chống rung quang học đâu, mình cũng đang dùng note 5, bị lệch camera trước và sau. các dòng ss khác cũng bị không riêng gì note. không phải dìm hàng ss chứ (mình cũng đang dùng ss mà), nhưng nghĩ mức độ hoàn thiện sản phẩm kém quá, máy flagship phải được chăm chút từng chi tiết chứ, điều này thua xa táo.
    sony còn kinh tởm hơn bác à. cam lệch như hàng tàu đểu luôn. mặt lưng và mặt trước kính lắp còn không bằng máy tàu, khe chỗ to chỗ nhỏ thế vẫn chống ddc nước thế mới giỏi

lệch gì đâu. do camera có chống rung quang học ois. từ đời note4 rồi các bác ơi

Trích dẫn Gửi bởi chris ng
    lệch gì đâu. do camera có chống rung quang học ois. từ đời note4 rồi các bác ơi
    note 4 nghiêng camera không lệch theo

em đang dùng s6e+ và cũng thấy hơi lạ vì thấy cái camera sau nó hơi bị lệch, cũng hơi hoang mang nhưng giờ thì đã hiểu :d

bản mình hàn quốc.. thấy trước hay sau zì cũng lệch hết :d