Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 31

N920V đã có thể lên 6.0.1 bằng odin

em chờ mãi cuối cùng cũng đợi đc bản 6.0.1 cho bản n920v (verizon). các bác vào sammobile.com sau đó vào phần firmware -> đánh n920v sau đó enter. nó sẽ hiện bản 6.0.1 đc up lên từ ngày 15/4. các bác đăng ký sau đó down về là đc. down miễn phí hơi chậm.
    sorry vì em dẫn nguồn ngoài vào. tại trang mình em ko tài nào tìm đc rom cho n920v. mong các bác thông cảm vì hiện nay rất ít nơi viết bài dành cho bản verizon. em chỉ muốn các bạn dùng verizon có thêm sự lựa chọn. thanks các bác.

Trích dẫn Gửi bởi bantrai05
    sau đ
    bác đã lên chưa vậy

em đã lên bác nhé. và đang dùng bình thường. công nhận pin khỏe lên và rất tiện dụng nhé. cụ thể tiện dụng như thế nào bác có thể tham khảo các clip trên youtube nhé.

gửi bác thông tin máy em nhé.

ok, đợi mãi mà chưa có để lên, lên thế này nó có những bản vá không bác?

show pin đi bác

như em dùng thì chưa thấy lỗi gì. còn bản vá thì mời bác theo dõi trang wweb như em nêu ở bên trên. mỗi lần cập nhật nó đều có cả. ví dụ bản 5.1.1 nó có cả 3 bản update theo thời gian. nói chung em nghĩ nhà mạng verizon update khá đầy đủ. chỉ là chậm hơn một chút thôi.

sorry bác hnay em chưa show cho bác đc vì em cũng ko chủ ý chụp lại. nói chung như em cày game online thường xuyên thì 8h rút sạc đi làm đến trưa còn khoảng 75%. từ trưa đến 6h tan làm thì còn khoảng 30%. còn hôm nào đi nhậu thì đến tầm 9h là hết pin.
    ps: em cày game khá nhiều.

em dùng thấy n ổn định thật, chỉ có điều pin hơi kém so với nhà mạng khác.
    lên 6.0 hi vọng sẽ ổn hơn.
    những bản vá thì mình vẫn up qua odin à bác, em lần đầu vooc máy nên gà quá, bác chỉ giúp em với

update vẫn qua odin thôi bác ạ. mình dùng máy mỹ nên có đôi chút hơi thiệt thòi. mình cố gắng khắc phục thôi. mà bác yên tâm là dùng nhà mạng verizon thì bác có muốn nghịch cho hỏng máy cũng khó bác ạ. vì chỉ dùng đc bản rom của nhà mạng thôi nên rất ổn định.