Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 33

Rom Stock Galaxy S7 Edge & Galaxy S7 (G935F - G930F) đã có cho thị trường Việt Nam, mời anh em tải

samsung galaxy s7 edge và galaxy s7 sẽ chính thức đến tay người tiêu dùng vào ngày 18/03/2016 tại thị trường việt nam với nhiều ưu đãi hấp dẫn. và rất nhanh bản rom chính hãng của bộ đôi siêu phẩm này đã được phát hành đến cho người dùng hoặc các lập trình viên nghiên cứu.

hệ thống<div>
    [img]//www.google.com/s2/favicons?domain=http%3a%2f%2fs-update.samsungviet.vn[/img]
    s-update</div> của diễn đàn samsungviet.vn đã chính thức xuất hiện phiên bản rom chính thức của thị trường việt nam (lưu ý đây là bản rom mã xxv thương mại chính thức). anh em nào quan tâm thì xin mời tải về nghiên cứu hoặc để sẵn nếu máy có mua về mà đơ thì cài lại :d
    • <div>
      [img]//www.google.com/s2/favicons?domain=http%3a%2f%2fs-update.samsungviet.vn[/img]
      rom stock android 6.0.1 - galaxy s7 edge</div>
    • <div>
      rom stock android 6.0.1 - galaxy s7</div>
    riêng đối với các dev, thì đây chính là cơ hội để các anh trổ tài cho cook rom ạ

samsungviet.vn

thanks for share :d

hôm qua đi vuốt thử thấy mã s7 edge là g935fd mà các bác?

Trích dẫn Gửi bởi chrisangle
    hôm qua đi vuốt thử thấy mã s7 edge là g935fd mà các bác?
    d chỉ báo là nó dùng 2 sim thôi bạn nhé

Trích dẫn Gửi bởi thuyican
    d chỉ báo là nó dùng 2 sim thôi bạn nhé
    thanks bác, giờ thì em đã hiểu d là duos

các ban cho mình hỏi bản rom mình ko có tiếng nhật, hàng vn làm sao để thêm vào ạ!

flash 4 file vào bị đơ ở hinden hay cái gì ý m k nhớ lắm đại loại là sau cái đấy là pass và reset. flash 1 file ap thì lên bt. =.=

mã thl lại cho anh em đi du lịch... bản up date này là bản đi theo máy phải không nhể

cho minh hỏi có 5 file maàodin chỉ cho 4, cái cuối cùng ums bị mờ không bấm được thì làm như thế nào ạ

có hai file là home_csc_olb và csc_olb chọn 1 trong hai file này.

- csc là bộ giải mã khu vực - khi bản chọn file này add vào csc trên odin thì toàn bộ dữ liệu sẽ bị xoá sạch, tương tự như mua một chiếc máy mới
    - trong khi đó nếu bạn chọn home_csc vào khu vực csc trên odin sẽ giữ lại được dữ liệu máy
    như vậy còn 4 file:
    1. ap
    2. home_csc hoặc csc
    3 bl
    4. cp.