Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 3 của 29 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 284
    máy mình là s7 g930s đang ở rom stock hàn (đã root và cài twrp) thì up thẳng luôn hả bác, có cần cài thêm kernel gì ko vậy

Trích dẫn Gửi bởi mttv89
    máy mình là s7 g930s đang ở rom stock hàn (đã root và cài twrp) thì up thẳng luôn hả bác, có cần cài thêm kernel gì ko vậy
    mình đang dùng 935 nên chưa thử trên 930..rom manh_ip v2 up được cho cả 930 và 935..còn hiện tại đến giờ bản rom decent m1 là đủ nhất kể cả *#06# và tất cả các lệnh nên mình mo lại bản rom này được sự cho phép và đồng ý của decent..mình up cả kener của 930 đề phòng các máy 930 khi up rom up thêm kener này
    <div class="link-essentials-favicon">
    [img]//www.google.com/s2/favicons?domain=https%3a%2f%2fmega.nz[/img]
    https://mega.nz/#!dsfgbarr!i5e8q7uxcaq_nsso2a001n6iw14zb_mdjbqzeau hpww</div>

Trích dẫn Gửi bởi minh11495
    em up s7 930k nó báo lỗi your device is herolte this rom for hero2lte device thì fix sao vậy anh
    error 7
    tình hình máy bác sao rồi, up kernel s7 vào có lỗi ko. mình cũng s7 hàn g930s còn đang phân vân

Trích dẫn Gửi bởi ngocloi
    mình đang dùng 935 nên chưa thử trên 930..rom manh_ip v2 up được cho cả 930 và 935..còn hiện tại đến giờ bản rom decent m1 là đủ nhất kể cả *#06# và tất cả các lệnh nên mình mo lại bản rom này được sự cho phép và đồng ý của decent..mình up cả kener của 930 đề phòng các máy 930 khi up rom up thêm kener này
    <div class="link-essentials-favicon">
    [img]//www.google.com/s2/favicons?domain=https%3a%2f%2fmega.nz[/img]
    https://mega.nz/#!dsfgbarr!i5e8q7uxcaq_nsso2a001n6iw14zb_mdjbqzeau hpww</div>
    sao file rom nhẹ thế thôi hả bác. có 1,1gb. e thấy các rom khác file nặng lắm mà

Trích dẫn Gửi bởi mttv89
    sao file rom nhẹ thế thôi hả bác. có 1,1gb. e thấy các rom khác file nặng lắm mà
    rom đã debload 1 số app ko cần thiết, nhưng vẫn full feautures nhé. bác chủ pic đã test và vẫn đang dùng ngon lành... bạn yên tâm thử đi....

sent from my sm-n910c using tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi mttv89
    rom này tất cả mo ngoài..rom lên từ nền stoc pe2 cao nhất của 935f nên nhẹ...anh em muốn dùng mình sẽ up các phai mo ngoài riêng anh em ai thích tự mo lấy,nên rom nhẹ...bạn 930x nên up kener thứ 2 mình để 93xx ấy,kener đấy mình trích của manh_ip up cho các dòng máy 93xx và đã chỉnh sửa ..

Trích dẫn Gửi bởi haifish9999
    rom đã debload 1 số app ko cần thiết, nhưng vẫn full feautures nhé. bác chủ pic đã test và vẫn đang dùng ngon lành... bạn yên tâm thử đi....

sent from my sm-n910c using tapatalk
    ok, thanks bác. để mình chiến rom

quan trọng hiện nay trên các diễn đàn đa số khi các bạn up 935f sang dùng khi nghe gọi tiếng lép bép cực khó chịu...bản này mình và một số anh em tiên phong up sang máy hàn đã loại bỏ được âm thanh lép bép đó

rom này tất cả mo ngoài..rom lên từ nền stoc pe2 cao nhất của 935f nên nhẹ...anh em muốn dùng mình sẽ up các phai mo ngoài riêng anh em ai thích tự mo lấy,nên rom nhẹ...bạn 930x nên up kener thứ 2 mình để 93xx ấy,kener đấy mình trích của manh_ip up cho các dòng máy 93xx và đã chỉnh sửa ..
    cái kernel có tên [color=rgb(255, 77, 77)]g930x rooted kernel.zip[/color] mà lúc nãy bác quote bài gửi cho mình link đó hả

quan trọng hiện nay trên các diễn đàn đa số khi các bạn up 935f sang dùng khi nghe gọi tiếng lép bép cực khó chịu...bản này mình và một số anh em tiên phong up sang máy hàn đã loại bỏ được âm thanh lép bép đó
    rất cảm ơn sự nhiệt tình của bác và các cộng sự {big_smile}