Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 12 của 29 Đầu tiênĐầu tiên ... 2101112131422 ... CuốiCuối
Kết quả 111 đến 120 của 284
    Trích dẫn Gửi bởi ngocloi
    mình đang up bản rom superman-rom_sm_g93xf cho anh em 935x và 930x cùng dùng,do mình chưa xin phép nên mình không đưa lên trang 1,anh em 930x hết lăn tăn..mọi thứ change log ở trang chủ xda mình mo một vài thứ và fix âm thoại cho anh em máy hàn dùng,auroma tùy chọn 930x hay 935x khi rom lên reboot bằng rec đừng reboot theo rom,cuối cùng nó có hỏi ấy thì bỏ dấu tích để reboot bằng rec....bây giờ mới được gần nửa..anh em đợi nhé..bản mới của nó 18.1 đấy
    quá ngon. bác up xong thì cho xin hướng dẫn cụ thể chỗ chọn auroma luôn với. e chưa hiểu lắm phần reboot bằng rec với reboot theo rom

Trích dẫn Gửi bởi mttv89
    quá ngon. bác up xong thì cho xin hướng dẫn cụ thể chỗ chọn auroma luôn với. e chưa hiểu lắm phần reboot bằng rec với reboot theo rom
    chọn auroma nó nhiều thứ..mình thích gì chọn đấy..riêng có phần nó bắt chọn 930x hay 935x máy mình gì thì chọn đấy,riêng 935 thêm lựa chọn kener stoc hay kener mo...nhớ reboot bằng rec nhé...up lên mega đứt gánh đang up qua fshare

chọn auroma nó nhiều thứ..mình thích gì chọn đấy..riêng có phần nó bắt chọn 930x hay 935x máy mình gì thì chọn đấy,riêng 935 thêm lựa chọn kener stoc hay kener mo...nhớ reboot bằng rec nhé...up lên mega đứt gánh đang up qua fshare
    tức là up rom xong là reboot bằng rec hả bác. sao bác ko up lên drive dễ hơn ko

Trích dẫn Gửi bởi mttv89
    tức là up rom xong là reboot bằng rec hả bác. sao bác ko up lên drive dễ hơn ko
    ở phần cuối cùng..rom nào cũng vậy trước khi reboot khởi động rom,nó cũng hỏi reboot tự động thì tích vào,không thì thôi.mình không tích mà để nó trở ra màn hình rec...rồi mới quẹt reboot,đang up = mega,thằng em nó cho tài khoản vip cuea fshare tưởng nhanh..ai dè
    <div class="link-essentials-favicon">
    [img]//www.google.com/s2/favicons?domain=https%3a%2f%2fwww.fshare.vn[/img]
    https://www.fshare.vn/file/ijvjt8ctr3ur</div>

ở phần cuối cùng..rom nào cũng vậy trước khi reboot khởi động rom,nó cũng hỏi reboot tự động thì tích vào,không thì thôi.mình không tích mà để nó trở ra màn hình rec...rồi mới quẹt reboot,đang up = mega,thằng em nó cho tài khoản vip cuea fshare tưởng nhanh..ai dè
    ah, ra là thế. thanks bác đã thông não e phát {big_smile}. hóng link từ trưa đến giờ

<div class="link-essentials-favicon">
    [img]//www.google.com/s2/favicons?domain=https%3a%2f%2fwww.fshare.vn[/img]
    https://www.fshare.vn/file/ijvjt8ctr3ur</div>
    đang tải rom. thanks bác nhé :d

thích dì chọn đó là s bác ơi, con không hiểu lắm :d tức là mỗi ng cài rom đó đều có quyền tùy chỉnh à

cái superman với decent m1 cái nào ngon hơn bác <3

Trích dẫn Gửi bởi quan159
    thích dì chọn đó là s bác ơi, con không hiểu lắm :d tức là mỗi ng cài rom đó đều có quyền tùy chỉnh à
    ko phải thế em.... chỉ chọn đúng dòng máy của mình trong aroma thôi nhé. theo ý anh thì decent có vẻ ngon hơn...

sent from my sm-n910c using tapatalk

nghịch rom này chán thì nghich rom kia...vì hiện nay theo mình bên xda có 2 bản rom này là ổn nhất hiện tai thôi