Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 11 của 29 Đầu tiênĐầu tiên ... 91011121321 ... CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 284
    Trích dẫn Gửi bởi ngocloi
    bạn đang ở 930x của manh_ip mình đưa phai đã mo âm thanh,bạn dùng rootxposed thay vào xong set quyền 755 rồi khởi động lại là âm thanh oke
    <div data-s9e-mediaembed="googledrive" style="display:inline-block;width:100%;max-width:640px"><div style="overflow:hidden;position:relative;padding-bottom:75%"><iframe allowfullscreen="" scrolling="no" src="//drive.google.com/file/d/0bymmdjjzgbckr0vmcgvyvtdrveu/preview" style="border:0;height:100%;left:0;position:absolu te;width:100%"></iframe></div></div>
    anh ơi, link này yêu cầu quyền truy cập, anh cấp quyền cho em với ạ, em cám ơn anh

dùng của manh_ip dùng rootxposed mở sa vào system-csc cop csc ra thẻ...thay csc của mình vào..hôm mình làm cho 930l vẫn giữ đấy
    ko truy cập được link bác ơi

Trích dẫn Gửi bởi mttv89
    ko truy cập được link bác ơi
    mình mở đây....quên..hì..hì....da oke

ngon chế! chúc mừng anh @ngocloi. he he:d:d

p/s: em dán lên top rồi anh nhé, chúc ae vui vẻ.

mình mở đây....quên..hì..hì....da oke
    anh ngâm cứu làm cái file zip flash qua twrp cho tiện , sau dùng bản nào cứ flash thêm file của anh là ngon choét

Trích dẫn Gửi bởi midouban87
    anh ngâm cứu làm cái file zip flash qua twrp cho tiện , sau dùng bản nào cứ flash thêm file của anh là ngon choét
    bản rom manh_ip lên từ nền thấp và còn 1 số lỗi..khi anh cầm máy anh em hỗ trợ anh thì oke luôn,giờ anh trả máy rồi may còn giữ phai đấy...anh dùng 935k bản 64g.nên muốn giúp anh em lắm cũng khó,thông cảm vậy

em đang dùng stock cũng ngon mỗi tội bị tin nhắn sai time, rom của manh_it còn lỗi gì nữa anh

đòi quyền thẻ nhớ...vào quản lý không xóa mục được...tạm thời anh em dùng tạm,đến m2 mình làm cẩn thận hơn

à vậy con dùng tạm nhé, xài thì bth, sửa ảnh con dùng vsco hay app khác k à. có thể con chưa xài hết tính năng nên k thấy lỗi, đt chủ íu con game nhè nhẹ với fb lướt web thôi, nt gọi điện chắc 1 2 tháng đc vài lần = ))))

cám ơn bác nhiều