Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 17 của 29 Đầu tiênĐầu tiên ... 7151617181927 ... CuốiCuối
Kết quả 161 đến 170 của 284
    con thấy cái kernel jesse tốc độ với pin ngon mà chơi game lag lag k hà

cái phần trong tùy chọn nhà phát triển buộc tái tạo gpu (tăng tốc 2d trong ứng dụng) có làm gpu hay chơi game mượt hơn k ae, thấy room decent tick sẵn?

Trích dẫn Gửi bởi ngocloi
    mình đang dùng kener jesse..em nhìn ảnh mình pot đấy,máy nhẹ hơn chút,pin bằng kener stoc thôi...ý kiến cá nhân của mình đấy
    con down cái file kernel stock slk ở page 1 nó flash bó bay qa 935k chắc xài chung k s bác nhỉ tại máy con 935l :v

kernel vậy đúng k mọi ng

Trích dẫn Gửi bởi quan159
    kernel vậy đúng k mọi ng
    kener ảnh này là stoc mà...em kéo cái phai ở mega anh đưa nó là 1.0.3 đấy,kéo đi.còn slk kener thường thì như nhau,bắt đầu n5 lên 6.1 kener slk được ưu ái rất nhiều.dùng chung với c,s7 cũng vậy..c_slk flash cũng chưa thấy lỗi gì

kener ảnh này là stoc mà...em kéo cái phai ở mega anh đưa nó là 1.0.3 đấy,kéo đi.còn slk kener thường thì như nhau,bắt đầu n5 lên 6.1 kener slk được ưu ái rất nhiều.dùng chung với c,s7 cũng vậy..c_slk flash cũng chưa thấy lỗi gì
    thôi chiều h con cài đi cài lại 2 3l r làm biếng quá. cái bản 1.0.3 k b có bị giảm xung gpu k chứ nãy con nhìn lại thông số bản 1.2 bị giảm xung nên giật là p tăng cpu lên có tí thôi

rom ngocloi m1
    được lên từ nền rom 935f pe2 mới nhất,dùng cho 935 slk và có thể dùng cho nhiều biến thể khác mình chưa thử nghiệm...đã fix lỗi thẻ nhớ và nhiều lỗi khác,anh em dùng trải nghiệm.....cảm ơn @haifish9999 đã cùng mình 2 ngày ngồi để fix lỗi âm thanh
    cảm ơn @decent đã hợp tác chia sẻ logo khởi động
    mạng mấy hôm nay đang bảo trì rất chán,đầu tiên mình up bản 930x cho anh em 930x dùng trước..flash thoải mái không sợ cháy máy đâu,vì mình up kiểm tra mấy lần ở máy mình rồi..hy vọng bản rom sẽ tạm thời vừa lòng anh em
    <div class="link-essentials-favicon">
    [img]//www.google.com/s2/favicons?domain=https%3a%2f%2fmega.nz[/img]
    https://mega.nz/#!zgtizjql!-bmlv_1c3kinegbccjgcmjql8vhejnu7_lxdi9vflze</div>
    anh em 930x up xong,cho cảm nhận để mình biết khắc phục bản rom sau nhé

rom ngocloi m1
    được lên từ nền rom 935f pe2 mới nhất,dùng cho 935 slk và có thể dùng cho nhiều biến thể khác mình chưa thử nghiệm...đã fix lỗi thẻ nhớ và nhiều lỗi khác,anh em dùng trải nghiệm.....cảm ơn @haifish9999 đã cùng mình 2 ngày ngồi để fix lỗi âm thanh
    cảm ơn @decent đã hợp tác chia sẻ logo khởi động
    mạng mấy hôm nay đang bảo trì rất chán,đầu tiên mình up bản 930x cho anh em 930x dùng trước..flash thoải mái không sợ cháy máy đâu,vì mình up kiểm tra mấy lần ở máy mình rồi..hy vọng bản rom sẽ tạm thời vừa lòng anh em......chờ.....
    cũng dùng đc cho s7 930s/l/k hả bác. rom này với bản superman bác edit thì rom nào hơn vậy. mình đang dùng bản superman bác edit, thấy cũng ổn lắm, pin tốt

Trích dẫn Gửi bởi mttv89
    cũng dùng đc cho s7 930s/l/k hả bác. rom này với bản superman bác edit thì rom nào hơn vậy. mình đang dùng bản superman bác edit, thấy cũng ổn lắm, pin tốt
    rom mình edit hoặc làm ra từ nền 935f mục đích chính dành cho máy slk máy f dùng bình thường,bản này loại bỏ mấy thứ mà superman còn sót lại,như fix vụ nhận thẻ nhớ và các lệnh *#06# của superman..rom lên 50% rồi,rom mình chia 2 bản,bản chuẩn bị đưa lên dành riêng cho 930 slk các dòng khác chắc cũng ổn

rom mình edit hoặc làm ra từ nền 935f mục đích chính dành cho máy slk máy f dùng bình thường,bản này loại bỏ mấy thứ mà superman còn sót lại,như fix vụ nhận thẻ nhớ và các lệnh *#06# của superman..rom lên 50% rồi,rom mình chia 2 bản,bản chuẩn bị đưa lên dành riêng cho 930 slk các dòng khác chắc cũng ổn
    hóng rom :d