Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 13 của 29 Đầu tiênĐầu tiên ... 3111213141523 ... CuốiCuối
Kết quả 121 đến 130 của 284
    nói k p ngu ngơ chứ aroma là cái dì nhể mấy huynh ))

Trích dẫn Gửi bởi quan159
    nói k p ngu ngơ chứ aroma là cái dì nhể mấy huynh ))
    rom aroma là rom có các tùy chọn khi flash. nôm na vậy.

sent from n930c using tapatalk

rom nay bi loi *#06# va *#1111#. *#1234#

Trích dẫn Gửi bởi bon1234
    rom nay bi loi *#06# va *#1111#. *#1234#
    theo sát bài vào...không phải lỗi mà rom gốc bên xda nó chưa mo....ka....ka...chủ yếu supeman cho anh em 930 dùng cho ổn hiện giờ thôi,anh em 935 thích mới thì nghịch,hiện tại bên xda chỉ có rom m1 là đủ mã như bạn nói

Trích dẫn Gửi bởi ngocloi
    theo sát bài vào...không phải lỗi mà rom gốc bên xda nó chưa mo....ka....ka...chủ yếu supeman cho anh em 930 dùng cho ổn hiện giờ thôi,anh em 935 thích mới thì nghịch,hiện tại bên xda chỉ có rom m1 là đủ mã như bạn nói
    mấy cái lỗi đó mình cũng ko quan trọng lắm. căn bản là có bản rom dùng ổn thôi :d. sau gần 1 ngày sử dụng thấy rom ổn, chưa thấy lỗi lầm gì, cũng chưa test hết nên ko biết có lỗi gì nữa ko. mà lúc flash rom xong nó báo lỗi [color=rgb(255, 0, 0)]failed to mount "/cache" (no such file or directory)[/color] nhưng vẫn boot lên đc bình thường. bác có biết đấy là lỗi gì ko

Trích dẫn Gửi bởi namfat
    rom aroma là rom có các tùy chọn khi flash. nôm na vậy.

sent from n930c using tapatalk
    also em cũng nghĩ vậy :3

Trích dẫn Gửi bởi mttv89
    mấy cái lỗi đó mình cũng ko quan trọng lắm. căn bản là có bản rom dùng ổn thôi :d. sau gần 1 ngày sử dụng thấy rom ổn, chưa thấy lỗi lầm gì, cũng chưa test hết nên ko biết có lỗi gì nữa ko. mà lúc flash rom xong nó báo lỗi [color=rgb(255, 0, 0)]failed to mount "/cache" (no such file or directory)[/color] nhưng vẫn boot lên đc bình thường. bác có biết đấy là lỗi gì ko
    kener máy f nó vậy,kệ nó đi,nó hiện ở dòng cuối rom lên...mình chưa flash gì,up không nó đã vậy rồi,đưa kener của máy thì hết...không ảnh hưởng đâu,miễn là khi dùng nhẹ mát là được

Trích dẫn Gửi bởi ngocloi
    kener máy f nó vậy,kệ nó đi,nó hiện ở dòng cuối rom lên...mình chưa flash gì,up không nó đã vậy rồi,đưa kener của máy thì hết...không ảnh hưởng đâu,miễn là khi dùng nhẹ mát là được
    công nhận máy mát bác ạ, pin thì chưa có thời gian test cụ thể.

chào các bâc! m mới dùng ss đang dùng 930l. các bâc cho hỏi cài recovery và root theo bài bác nnamphong bên ngoài rồi backup rom cũ sau đó cài superman ở đây phải không? tha*** các bác nhiều
    p/s bâc nào cho link cái stock của 930l với

Trích dẫn Gửi bởi tuan vu 1211
    chào các bâc! m mới dùng ss đang dùng 930l. các bâc cho hỏi cài recovery và root theo bài bác nnamphong bên ngoài rồi backup rom cũ sau đó cài superman ở đây phải không? tha*** các bác nhiều
    p/s bâc nào cho link cái stock của 930l với
    trang chủ samsungviet chọn dòng máy..chọn bản stoc mới nhất..tất cả nằm trong diễn đàn này bạn nhé