Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 6 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 73
    mình cũng bị tình trạng loạn cảm ứng, đang sử dụng thì máy đơ ra không dùng được bất cứ phím nào, chờ khoảng 10s thì máy tự khởi động lại. rất bất mãn vì mình cũng đã đổi 3 máy khác nhau nhưng vẫn dính lỗi. không biết đây là lỗi phần mềm hay sao nữa. và vấn đề đồ họa thì chắc ai đổi từ note5 sang s7 sẽ cảm thấy rất thất vọng vì mình chơi cùng một game trên 2 máy thì nói thật s7 giật rất nhiều trong khi note 5 thì chạy mượt mà. 8890 được ca ngợi phải chăng chỉ có trong truyền thuyết.

của mình hở viền bên trái... nhưng dùng hoàn toàn ổn định chưa bị đơ giật bao giờ.. chắc khỏi đi đổi

hôm nay s7e check thấy máy báo có update mới rồi, chính xác là bản update sửa các lỗi cảm ứng như nhảy đa nhiệm và cảm ứng quá nhạy. mọi người kiểm tra xem có update chưa? bản update này tầm 222mb. mình đang tải về nhưng sao nó chậm quá, 15p mà mới có được hơn 1mb

đã update xog bị lỗi vân tay kô sử dụng đc do chính sách bảo mật

thôi xong,đang cập nhật.hic.hn m cũng bị đơ 1 lần..hơi lo nhưng khi vào cài đặt cho ng phát triển giảm 3 tỉ lệ hoạt ảnh...xuống 0.5 thì ko bị nữa.hi

Trích dẫn Gửi bởi samsungs7edge
    đã update xog bị lỗi vân tay kô sử dụng đc do chính sách bảo mật
    m cũng bị như b..hic.có b nào biết cách làm cho e nó nhận lại vân tay ko chỉ m với. .hic

Trích dẫn Gửi bởi onlyphone
    m cũng bị như b..hic.có b nào biết cách làm cho e nó nhận lại vân tay ko chỉ m với. .hic
    cái này ở bên topic kia nói rồi, không nhận ra là bạn sử dung ứng dung của bên thứ 3 để tắt màn hình như app screen off nên khi mở lại máy nó ko nhận vân tay mà bắt nhập pass, giờ cứ tắt màn hình bang nút nguồn là lại ok thôi chứ có j đâu?

Trích dẫn Gửi bởi mr. hiếu
    con s7 edge của em thì cảm ứng quá nhạy. đang vuốt vuốt tự động nhảy sang link khác

Trích dẫn Gửi bởi hyun yoon
    có ai bị giống mình. đây là lần thứ 2 mình bị lỗi này nhưng nó lâu lâu mới bị lỗi nên ko mang ra cho fpt kiểm tra đc. lỗi cuộc gọi đến màn hình bị đơ,ko gạt nghe hoặc tắt đc. phải bấm nút nguồn khóa máy rồi mở lại xog gạt qua trả lời thì mới đc.... có ai bị giống mình k.....

Trích dẫn Gửi bởi hyun yoon
    có ai bị giống mình. đây là lần thứ 2 mình bị lỗi này nhưng nó lâu lâu mới bị lỗi nên ko mang ra cho fpt kiểm tra đc. lỗi cuộc gọi đến màn hình bị đơ,ko gạt nghe hoặc tắt đc. phải bấm nút nguồn khóa máy rồi mở lại xog gạt qua trả lời thì mới đc.... có ai bị giống mình k.....
    mình cũng y như bạn