Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 73
    Trích dẫn Gửi bởi hyun yoon
    mới vừa bị tức thì... màn hình ko lên tầm 15phut . dắt xe đi ra fpt bảo hành. đag đi dừng lại ktra lại thấy màn khoi đong lai bt. quay về....
    cũng bị 1 lần. giữ nút nguồn mút chỉ thì khởi động lại

hôm nay ra trung tâm bảo hành. nêu nguyên nhân máy là bị loạn phím cảm ứng và hở màn hình. sau 2 tiếng chờ đợt báo cho là: hở cho phép của samsung. chờ mòn mỏi được trả lời có câu, bực gì đâu.

sam sung s7 này ra rất đẹp và tính năng hoàn hảo trên mọi góc độ

bác @db9911 nói đúng rồi. em s7 edge của mình không bị hở viền, nhưng bị hắt sáng xuống 2 bên mép, nhìn thấy rõ trong tối, bình thường thôi :d. mua qủa ốp đen trùm vào chắc hết thấy thôi các bác ợ :d

đã bảo r. ko có đèn nền thì hở sáng lsao đc

gửi từ sm-g935f của tôi bằng cách sử dụng tapatalk

đã thích em nó, cưới về rồi, nên chấp nhận các khuyết điểm của em nó, ngoại trừ lỗi vãi đái qúa mới phải ly dị em nó thôi các bác ợ :d

mình bỏ qua note 5 để đến với em s7 edge này, tuyệt vời nhất qủa chụp ảnh, ăn đứt em v10. chỉnh tay bá luôn.

mình thấy 1 số lỗi sau:
    1. thỉnh thoảng đơ máy và bị reboot
    2. cảm ứng nhạy
    3. bàn phím mặc định chậm đơ và thỉnh thoảng loạn cảm ứng.

Trích dẫn Gửi bởi chí phèo
    đã thích em nó, cưới về rồi, nên chấp nhận các khuyết điểm của em nó, ngoại trừ lỗi vãi đái qúa mới phải ly dị em nó thôi các bác ợ :d

mình bỏ qua note 5 để đến với em s7 edge này, tuyệt vời nhất qủa chụp ảnh, ăn đứt em v10. chỉnh tay bá luôn.
    có 1 khuyết điểm về thiết kế trên s7 và s7 edge lần này chính là viền kim loại xung wuanh cụm camera.khi mình phơi sáng ban ngày rất dễ bị phản sáng lại cái viền vào ảnh,làm cho ảnh xuất hiện 1 ô vuông sáng. các bác cữ thử sẽ thấy, sẵn tiện cho mình hỏi phơi sáng ngày (thác nước,sông suối) thì thông số chỉnh cụ thể thế nào ạ. em xài filter nd1000+ chân máy,iso 50,màn trập 2s mà ảnh toàn cháy sáng và bị ám viền bọc camera không thôi

Trích dẫn Gửi bởi hyun yoon
    có 1 khuyết điểm về thiết kế trên s7 và s7 edge lần này chính là viền kim loại xung wuanh cụm camera.khi mình phơi sáng ban ngày rất dễ bị phản sáng lại cái viền vào ảnh,làm cho ảnh xuất hiện 1 ô vuông sáng. các bác cữ thử sẽ thấy, sẵn tiện cho mình hỏi phơi sáng ngày (thác nước,sông suối) thì thông số chỉnh cụ thể thế nào ạ. em xài filter nd1000+ chân máy,iso 50,màn trập 2s mà ảnh toàn cháy sáng và bị ám viền bọc camera không thôi
    mình ít khi phơi ban ngày, trước có hay phơi chiều hoặc tối. gần nhà mình thì không có sông suối ao hồ gì để thử phát.

quan trọng là s7 edge không có khép khẩu được, nên có phơi được cũng cực, giữa trưa nắng mà bác mang ra phơi thì bó tay :d. thông số bác chỉnh thế ok rồi.

bác thử ghép 2 filter nd lại xem thế nào ? mình phơi toàn dùng dslr.

còn vụ viền camera, chắc bác đang dùng màu bạc à? mình dùng màu đen nên tất cả đều đen nên không bị phản sáng

chờ g5 ra rồi chuyển qua đi bác. nếu bác chuyên phơi.

Trích dẫn Gửi bởi chí phèo
    mình ít khi phơi ban ngày, trước có hay phơi chiều hoặc tối. gần nhà mình thì không có sông suối ao hồ gì để thử phát.

quan trọng là s7 edge không có khép khẩu được, nên có phơi được cũng cực, giữa trưa nắng mà bác mang ra phơi thì bó tay :d. thông số bác chỉnh thế ok rồi.

bác thử ghép 2 filter nd lại xem thế nào ? mình phơi toàn dùng dslr.

còn vụ viền camera, chắc bác đang dùng màu bạc à? mình dùng màu đen nên tất cả đều đen nên không bị phản sáng

chờ g5 ra rồi chuyển qua đi bác. nếu bác chuyên phơi.
    em chỉ thích samsung thôi bác.e xài s7e màu bạc. lỗi này e lấy băng keo đen dán lên cái viền là hết. :")