Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 5 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 73
    Trích dẫn Gửi bởi kfleurs
    mình đổi máy cách đây hơn 1 tuần rồi, mới mới đổi dung nói chung ổn không vấn đề gì, lỗi hở cạnh màn hình cong có bị nhưng ít nên thôi chap nhận tạm mà tối nay mới thấy lỗi mới đang dung tự nhiên đơ máy rồi reboot, giờ cũng chả được đổi nữa nên chịu vậy
    mình cũng bị. lỗi đơ rồi reboot chắc bệnh chung rồi. hy vọng cập nhật sau sửa đc

Trích dẫn Gửi bởi longvanansi
    mình cũng bị. lỗi đơ rồi reboot chắc bệnh chung rồi. hy vọng cập nhật sau sửa đc
    mình dùng cả tuần rồi chưa bao giờ bị đơ hay reset phát nào cả bác o_o

Trích dẫn Gửi bởi chí phèo
    mình dùng cả tuần rồi chưa bao giờ bị đơ hay reset phát nào cả bác o_o
    mình chỉ bị một lần lúc đang đăng ký vân tay, nó đơ rồi tự động reboot. chưa gặp lại lần 2. đọc nhiều chỗ thấy than lỗi reboot nhiều lắm

đổi máy mới rồi mà thi thoảng vẫn bị nhảy cảm ứng chia đôi màn hình, chả biết bị sao nữa vì giờ có báo lỗi cũng kho bắt được lỗi vì thi thoảng lắm nó mới bị và mình cũng hết thời gian đổi mới rồi @@

Trích dẫn Gửi bởi longvanansi
    mình chỉ bị một lần lúc đang đăng ký vân tay, nó đơ rồi tự động reboot. chưa gặp lại lần 2. đọc nhiều chỗ thấy than lỗi reboot nhiều lắm
    đúng là vân tay có vấn đề về phần mềm thiệt bác ợ, hôm nay mình bị dính chưởng treo máy vì login dùng vân tay trên trình duyệt internet. các bác thử xem nhé

Trích dẫn Gửi bởi kfleurs
    đổi máy mới rồi mà thi thoảng vẫn bị nhảy cảm ứng chia đôi màn hình, chả biết bị sao nữa vì giờ có báo lỗi cũng kho bắt được lỗi vì thi thoảng lắm nó mới bị và mình cũng hết thời gian đổi mới rồi @@
    như bác đúng là mệt thiệt , giờ bác tính sao ?

ngoại hình em nó sexy qúa không nỡ chia tay . nhưng nếu g5 chính hãng dùng chip snap 820 thì mình đành bye em nó vậy.

Trích dẫn Gửi bởi peter nguyen
    chia buồn cùng bác, gọi lên xem có đổi cái khác ko ? chia sẻ với bác miếng dán màn hình 180k, ưng cực kì, nhìn không biết là có dán luôn. hiệu x one, chưa thấy nơi nào có loại này
    cũng định mua miếng này mà thấy bác muốn đổi sang skinomi ,miếng x one xài đc không bác ?

máy em bị loạn cảm ứng r các bác ạ,s7e bạc

đã có bản cập nhập sửa lỗi (bên châu âu) về sửa lỗi cảm ứng và reboot nhưng vn chưa thấy hy vọng sửa được hết.

mong samsung sớm phát hành bản cập nhật sửa lỗi để ae còn yên tâm dung, không chứ cứ lỗi thế này thất vọng quá.