Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 7 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 5678 CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 73
    cứ khoảng 1 ngày thì ít nhất bị lỗi đơ khi trượt nghe đt. rồi lâu lâu bấm mã mở máy bị nhảy sai, nhảy lung tung. lâu lâu màn hình khóa nhảy dựt dựt.

có bác nào dùng mà cảm ứng ko thấy nhạy bằng ip6 không . máy e s7 mới mua dán cường lực rồi
    dùng thấy k nhạy dc bằng thật
    hay máy có vấn đề
    thấy ae trên này nói nhiều lỗi quá
    không biết dùng tn

mình củng đang sử dụng s7 edge
    củng thường hay bị nhảy cảm ứng. và treo khi có cuộc gọi đến. không vuốt nghe đc. phải bấm nút nguồn rồi mở lại mới đc

Trích dẫn Gửi bởi võ trường sơn
    mình củng đang sử dụng s7 edge
    củng thường hay bị nhảy cảm ứng. và treo khi có cuộc gọi đến. không vuốt nghe đc. phải bấm nút nguồn rồi mở lại mới đc
    bạn ra ttbh bảo người ta chạy lại phần mềm bản mới nhất là sẽ hết, trước mình cũng bị mà chạy lại giờ hết rồi :d

vào bàn phím bấm *#2663# mục tsp up bấm cho nó load sẽ hết

Trích dẫn Gửi bởi kfleurs
    tình hình là sáng hôm qua hí hửng rước được em s7 edge về từ samsung exprerience shop, dùng ngon các chức năng ok hết ngoại trừ việc thi thoảng tự nhiên máy nó tự nhảy lên đa nhiệm vs tính năng chia đôi màn hình dù không ấn phím đa nhiệm. tình trạng này thi thoảng lại xảy ra, mới đầu tưởng do ấn nhầm nhưng không phải, dù reset cài đặt gốc cũng vẫn bị. cho mình hỏi cái này có phải lỗi nghiêm trọng không và có được đổi máy mới không? thấy trên giấy bảo hành đề nếu lỗi phần cưng trước 48h thì được đổi.
    <div data-s9e-mediaembed="youtube" style="display:inline-block;width:100%;max-width:640px"><div style="overflow:hidden;position:relative;padding-bottom:56.25%"><iframe allowfullscreen="" scrolling="no" style="border:0;height:100%;left:0;position:absolu te;width:100%" src="//www.youtube.com/embed/gktgejbmqpc"></iframe></div></div>
    mình cũng bị có anh em nào khắc phục đc ko nhỉ??

<div data-s9e-mediaembed="youtube" style="display:inline-block;width:100%;max-width:640px"><div style="overflow:hidden;position:relative;padding-bottom:56.25%"><iframe allowfullscreen="" scrolling="no" style="border:0;height:100%;left:0;position:absolu te;width:100%" src="//www.youtube.com/embed/gktgejbmqpc"></iframe></div></div>
    các bác xem hộ mình máy như clip có bị sao ko ???

Trích dẫn Gửi bởi kim đình trường
    các bác xem hộ mình máy như clip có bị sao ko ???
    loạn thế này thì quá nặng rồi bạn, đem bh gấp đi.

Trích dẫn Gửi bởi dungbe
    có bác nào dùng mà cảm ứng ko thấy nhạy bằng ip6 không . máy e s7 mới mua dán cường lực rồi
    dùng thấy k nhạy dc bằng thật
    hay máy có vấn đề
    thấy ae trên này nói nhiều lỗi quá
    không biết dùng tn
    chuẩn là cảm ứng trên mấy con edge đều ko nhạy như các máy khác

máy mình s7e từ hôm mua loạn cảm ứng 1 lần và liệt cảm ứng góc cong phải khởi động lại